Igunga - Makubwa yaliyofanywa na Rostam ni yepi?


Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Wakuu tumeshawasikia watu wengi hasa wanaCCM wakidai Rostam amefanya mambo makubwa huko Igunga this include raisi JK, Mkapa, Mwigulu, Katibu mkuu wa CCM nk. Wamo pia in records akina Faiza Foxy, Ritz, Rejao, Nape kushuhudia makubwa hayo. I have challenged more than once humu JF kuhusu a substantiated list ya makubwa aliyofanya Rostam Igunga lakini so far kimya.

Sasa kama ilivyowahi kusemwa huko nyuma a picture speaks thousands of words: Zifuatazo ni baadhi tu ya picha za Igunga, tunawaomba sana mashabiki wa Rostam mtuletee picha za mambo makubwa yaliyofanywa na Rostam Igunga otherwise mkae kimya maana huo ni uongo.

1.
15rl7hv.jpg


2.
2viji87.jpg


3.
2viji87.jpg


4.
351yb6w.jpg


5.
2vnkiyx.jpg


6.
33keiop.jpg


7.
2wqy4jl.jpg


Na kama kwenye makubwa ndiyo kuko namna hii basi kazi tunayo!!!!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Makubwa ya Rostam Igunga pleeeeeeeeeeeeeeeese!!!!!!!!!
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Mmmmm mimi napita nitarudi baadae
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Hayo ndio maendeleo, baiskeli ni nyingi sana hakuna kwenda tena shule kwa miguu. Kumbuka maneno ya hotuba ya mkapa kwamba yeye alikuwa anaenda shule kwa miguu lakini sana watoto wanaenda kwa baiskeli.
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,150
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,150 2,592 280
Inawezekana kule kujilimbikizia mali na kuchangia kwa kiasi kikubwa
kampeni za CCM ndiyo makubwa yanayosemwa, vinginevyo...
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,225
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,225 280
hao hao umewaona hapa kwenye kibanda wakipiga Gahawa, Ndio watairudisha ccm madarakani
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
unataka makubwa ya rostam au hata madogo?
kwa sababu makubwa hatuna ngoja tupekuapekua kidogotupe muda mkuu.
Je picha za migodo yake au magodown yake utapokea?kwani alituambia ndo maendeleo
na ajira kwet vijana.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
Duh hii kali Rostam kafanya maajabu ndiyo maana wanaIgunga waliangua vilio na wengine walizimia siku alipojivua gamba makubwa.

2wqy4jl.jpg
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Duh hii kali Rostam kafanya maajabu ndiyo maana wanaIgunga waliangua vilio na wengine walizimia siku alipojivua gamba makubwa.

2wqy4jl.jpg
Yaani mkuu unajua mpaka nashindwa kuelewa lakini tuwe na subira labda tutaletewa hayo makubwa !
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
unataka makubwa ya rostam au hata madogo?
kwa sababu makubwa hatuna ngoja tupekuapekua kidogotupe muda mkuu.
Je picha za migodo yake au magodown yake utapokea?kwani alituambia ndo maendeleo
na ajira kwet vijana.
Haina noma mkuu ziletwe tu!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Tabora inasifika kwa kuwa na miti ya asili ya mbao kama Mninga; sasa hizo mbao ni kwa ajili ya wanaojenga mahekalu DSM; Arusha na Mwanza au hata raia wa Tabora?

Maskini wananchi wa Tabora, Mungu amewajalia rasilimali mmeshindwa kuzitumia hata kuwatengenezea madawati watoto wenu!!!!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Tabora inasifika kwa kuwa na miti ya asili ya mbao kama Mninga; sasa hizo mbao ni kwa ajili ya wanaojenga mahekalu DSM; Arusha na Mwanza au hata raia wa Tabora?

Maskini wananchi wa Tabora, Mungu amewajalia rasilimali mmeshindwa kuzitumia hata kuwatengenezea madawati watoto wenu!!!!
Yaani mimi sielewi kabisa halafu tunasimuliwa kila kukicha Rostam amefanya mabo makubwa!!!!!!!!
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,147
Likes
4,876
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,147 4,876 280
Hali ya wananchi wa Igunga kiuchumi na kijamii inasikitisha sana;kuna sababu gani kwa CCM kuweka hata mgombea kwenye hali kama hii ninayoiona?Miaka 50 ya UHURU yaani bado watoto wetu wanakaa chini ya sakafu?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Hali ya wananchi wa Igunga kiuchumi na kijamii inasikitisha sana;kuna sababu gani kwa CCM kuweka hata mgombea kwenye hali kama hii ninayoiona?Miaka 50 ya UHURU yaani bado watoto wetu wanakaa chini ya sakafu?
Unajua hii inanikumbusha miaka ileeeeee ya themanini mwanzoni, Imagine hata hizo nyumba huwezi amini kama wanaishi watu!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Mkuu Nyambala,

Wangekujibu, lakini naona wako kwenye Kampeini na uwezo wa kuingia hapa ni mdogo maana Igunga nadhani hata kuchaji simu lazima utembee kilomita 20! Umeme wa Tanesco umeishia Tabora mjini!
 
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
824
Likes
1
Points
35
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
824 1 35
Ni kweli Rostam kafanya makubwa unadhani kumuingiza mkuu MAGOGONI ni issue ndogo dah! shame on him...
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
CCM ni Thomaso..kuamini ni shida mpaka washikiwe....i like this
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Makubwa aliyoyafanya Rost tamu ni kutajirika kutumia Ubunge wake kwa njia za haramu
 
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
280
Likes
1
Points
0
M

Maengo

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
280 1 0
amejitahidi, naona raia wanamiliki vyombo vya usafiri!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Na huku ndiyo kwao mgombea wa CCM Dr. Kafumu, naona Rostam alikusahau kabisa huku!!!!!! hahaha ahahaha ahahaha!!!!!!!


6+Vijana+wa+Itumba+wakiwa+na++picha+ya+Dk.+Kafumu+wakti+wakiingia+kwenye+mkutano+uliofanyika+katika+kata+hiyo..jpg
 

Forum statistics

Threads 1,237,195
Members 475,497
Posts 29,280,990