Kwa hali kama hii tunapata uhakika kwamba jeshi la polisi pamoja na vyombo vyote vya ulinzi na usalama haviko kwa maslahi ya watanzania wote.
Na ndio maana kiongozi wa ccm anaweza kusimama jukwaani mbele ya vyombo vya habari na kutangaza kwamba nchi hii ina wenyewe, na wenyewe ni ccm na asichukuliwe hatua yoyote.
Hawa ccm wanajaribu kutugawa sana watanzania, nadhani kuna faida kubwa wanayoipata kwa kuleta mifarakano na ubaguzi miongoni mwa wananchi.
Wanatumia vyombo vya dola, asasi za kiraia, asasi za kidini, viongozi wa serikali pamoja na viongozi wa kidini kutugawa watanzania kwa nia yao ovu ya kuendelea kututawala bila ridhaa yetu.
Kama jeshi la polisi linataka liendelee kuaminiwa na wananchi ni lazima libadilike, lifanye kazi kitaalamu, liache kuinyenyekea ccm, litambue kwamba nchi hii ni yetu sote na kila mmoja anastahili haki yake ya kuishi na hakuna mtu awaye yeyote anaweza kuondoa uhai wa mwenzake kwa kisingizio chochote.
Hali hii ya watu kuuawawa kiholela na jeshi la polisi kutokuchukua hatua ikiendelea namna hii, tusishangae siku moja tukishikiana mapanga, mikuki na mishale kwa ajili ya kulipizana kisasi.
Sasa, ili tusifike huko ni wajibu wa jeshi la polisi kujitenga na wanasiasa hawa wa CCM wasiothamini uhai wa watu zaidi ya mali zao na tamaa zao za madaraka.