Igunga hali tete

kibogo

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
9,727
2,000
Matokeo ya Ubunge jimbo la Igunga na Udiwani kata ya Igunga imeshindikana kutangazwa kwani imeonekana idadi ya kura ambazo ziliwapa ushindi Ndg. Kafumu kwa Ubunge na ndg. Charles kwa udiwani wote kutoka CCM kwa hisabu ya kura zote zimezidi idadi ya wapiga kura kwa baadhi ya vituo hivyo zoezi limesimama na kuna vurugu hapa mjini kwani polisi walipiga mabomu Jana na leo wamepiga tena kuwatawanya vijana ambao hawakubaliani na wizi huo wa CCM.
 

Tabby

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
10,580
2,000
Matokeo ya Ubunge jimbo la Igunga na Udiwani kata ya Igunga imeshindikana kutangazwa kwani imeonekana idadi ya kura ambazo ziliwapa ushindi Ndg. Kafumu kwa Ubunge na ndg. Charles kwa udiwani wote kutoka CCM kwa hisabu ya kura zote zimezidi idadi ya wapiga kura kwa baadhi ya vituo hivyo zoezi limesimama na kuna vurugu hapa mjini kwani polisi walipiga mabomu Jana na leo wamepiga tena kuwatawanya vijana ambao hawakubaliani na wizi huo wa CCM.
Yatakuwa ni yale masanduku ya kura fake kama kwa Silinde wa Momba!. Au uongezaji wa tarakimu kwenye takwimu au chochote.

NINAWASIHI SANA UKAWA PALE PANAPOKUWA NA SHAKA, RUDIENI KUANGALIA KURA MOJA MOJA YAMKINI MKAKUTA FAKE ZIMEIGIZWA AMA TARAKIMU ZIMEGUSHIWA.

CCM SIYO WATANZANIA.
 

Tabby

JF-Expert Member
Jan 8, 2008
10,580
2,000
Matokeo ya Ubunge jimbo la Igunga na Udiwani kata ya Igunga imeshindikana kutangazwa kwani imeonekana idadi ya kura ambazo ziliwapa ushindi Ndg. Kafumu kwa Ubunge na ndg. Charles kwa udiwani wote kutoka CCM kwa hisabu ya kura zote zimezidi idadi ya wapiga kura kwa baadhi ya vituo hivyo zoezi limesimama na kuna vurugu hapa mjini kwani polisi walipiga mabomu Jana na leo wamepiga tena kuwatawanya vijana ambao hawakubaliani na wizi huo wa CCM.
Polisi na Ccm ndiyo wanaoanzishaga vurugu siku zote kwa ubabe na hila!.
 

Enzymes

JF-Expert Member
Feb 14, 2013
4,341
2,000
Nacho shangazwa na NEC ni kwamba kura tunapiga kwa hiari. Afu matokeo hadi tupigwe mabomu, virungu, risasi, mateke, nk NEC acheni usenge.
 

mshana org

JF-Expert Member
Jan 28, 2012
2,093
1,225
ccm wanaiba sana huku.mosh juzi na jana tumekamata nabox ya kutosha na watuhumiwa hatukuwaachia polis kuwapa hukumu tulitoa hukumu zetu wenyewe kwa kuwapa kipigo cha uhakika ili hata uchaguz ujao wasijaribu wakitumwa
 

Marco Polo

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
3,458
2,000
Matokeo ya Ubunge jimbo la Igunga na Udiwani kata ya Igunga imeshindikana kutangazwa kwani imeonekana idadi ya kura ambazo ziliwapa ushindi Ndg. Kafumu kwa Ubunge na ndg. Charles kwa udiwani wote kutoka CCM kwa hisabu ya kura zote zimezidi idadi ya wapiga kura kwa baadhi ya vituo hivyo zoezi limesimama na kuna vurugu hapa mjini kwani polisi walipiga mabomu Jana na leo wamepiga tena kuwatawanya vijana ambao hawakubaliani na wizi huo wa CCM.
Tulieni tuliiiiiii! sindano za moto ziwaingie kunako.
 

Zamaulid

JF-Expert Member
May 25, 2009
17,879
2,000
Yatakuwa ni yale masanduku ya kura fake kama kwa Silinde wa Momba!. Au uongezaji wa tarakimu kwenye takwimu au chochote.

NINAWASIHI SANA UKAWA PALE PANAPOKUWA NA SHAKA, RUDIENI KUANGALIA KURA MOJA MOJA YAMKINI MKAKUTA FAKE ZIMEIGIZWA AMA TARAKIMU ZIMEGUSHIWA.

CCM SIYO WATANZANIA.
Vipi matokeo ya Silinde
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,179
2,000
Matokeo ya Ubunge jimbo la Igunga na Udiwani kata ya Igunga imeshindikana kutangazwa kwani imeonekana idadi ya kura ambazo ziliwapa ushindi Ndg. Kafumu kwa Ubunge na ndg. Charles kwa udiwani wote kutoka CCM kwa hisabu ya kura zote zimezidi idadi ya wapiga kura kwa baadhi ya vituo hivyo zoezi limesimama na kuna vurugu hapa mjini kwani polisi walipiga mabomu Jana na leo wamepiga tena kuwatawanya vijana ambao hawakubaliani na wizi huo wa CCM.

Polisi wasengerema sana.
Ndio maana walikuwa wa mwisho madarasani.
Hizo ndio kazi zao.
 

kibogo

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
9,727
2,000
Tulieni tuliiiiiii! sindano za moto ziwaingie kunako.
Sindano inawaingia maCCM kwani kuanzia asubuhi walikuwa wanasherehekea wamenyamaza ghafla na sasa hivi hawana uhakika na ushindi na Kafumu hao mawakala aliowahonga na mmoja wao kutoa siri atajutia mamilion yake kuliwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom