Idd Simba, Salum Mwakinginda wafikishwa mahakamani

Idd Simba, Salum Mwakinginda wafikishwa mahakamani

Kaka, habari kutoka ndani zinadai kuwa hii kesi itawakumba watu wengi sana Dar es Salaam na siyo Mzee Simba pekee, hii kesi itawaumiza wengi, ilikuwa ifikishwe mahakamani since last year, lakini waliamua kusubiri wakati muafaka na kusuka ushahidi wote, bado kuna wengi watapanda kizimbani, Mkuu amesisitiza enough is enough wapande kizimbani na sheria iachwe ichukue mkondo wake sawasawa, baadhi watazeeka vibaya, stay tuned!
Hamna kitu hapo zaidi ya *****, eti wanasuka ushahidi! Ushahidii?, wahusuka wa kufanya ivo walishindwa toka zamaniii, sa iv kunani chakuwafanya waweze? Geresha tupu!
 
Aliyekuwa diwani wa sinza salum mwakinginda pamoja na aliyekuwa mbunge wa ilala idd simba wamefikishwa mahakama ya kisutu hivi sasa kwa makosa ya ufisadi wa uda.

hivi kumbe UDA ilifisadiwa!
 
haya haya..tunaondolewa kwenye picha ya ufisadi wa mawaziri na sasa idd simba na uda...hii ndo bongo land
 
Idd simba karibu kila ufisadi jina lake halichezi mbali. Yeye amekuwa nani? Owner wa Tanzania? Huu ni mtihani kwa PCCB kuonyesha kama wanaweza.....

Nakumbuka faili la uraia wake wa Burundi lilipotea kiana kimya kimya. Ndiyo Tanzania kama usivyoijua.
 
Sasa mbona mnatuchanganya,

Amefikishwa leo na leo leo ameshinda tayari?

Hebu wekeni sawa hii habari
 
Basi hapo utasikia kesho cheki imekwishaandikwa na analipwa fasta
 
Ipo siku tutawaghadaff wezi wote wa taifa letu,nnavyoona tutaanza na familia ya jk wa2,moto utawaka mpaka kwa yule chinga.kisha mawaziri wastaafu na kama kutakuwa na walioko madarakani,baada ya hapo tutadeal na wengine wote waliko ktk taasisi zote mikoani.tuvuteni subira time will tell.
 
Sasa mbona mnatuchanganya,

Amefikishwa leo na leo leo ameshinda tayari?

Hebu wekeni sawa hii habari

Kwa uelewa wangu ni kwamba jamaa anajaribu kufocus matokeo ya kesi hii ni ushindi kwa mtuhumiwa kwa siku za baadaye na si kwamba tayari ameshashinda. Si unajua kesi za mafisadi bwana, wa2 wanajuaga hadi outcome!
 
Idd Simba amepandishwa Kizimbani kuhusiana na sakata la UDA kwa kusababishia serikali hasara....details zaidi badae
 
waanze na ile saccos yake kwanza ndiko
alikoweka pesa ya watz.
 
Idd Simba amepandishwa Kizimbani kuhusiana na sakata la UDA kwa kusababishia serikali hasara....details zaidi badae

Dhamana ikoje? wazi? au anakwenda segerea?
 
Faili lake halikupitia ofisi ya Hosea mpaka ashitakiwe? Maana ile ni ofisi maalumu ya kutakatisha mafisadi na ufisadi wao.
 
Baada ya miaka 4 ya kesi;

Breaking news: IDDI simba Ashinda kesi, na hakimu ameamuru serikali imlipe gharama zote za kesi
Magumashi mengine. Baada ya CCM kuona kinachungulia kaburi kimeanzisha Tamthiria nyingine ya Kuwashtaki akina Idd Simba! Kama walimshindwa Zombe aliyeua watu walioonekana, itakuwa Simba aliyeiba hela ambazo hazionekani! Lakini all in all hii Episode nyie anzisheni tu, Si mmetufanya sisi wote "Mwanaasha"! lakini kwa Watanzania wa leo, mmeula wa chuya. HATUDANGANYIKI!
 
Kaka, habari kutoka ndani zinadai kuwa hii kesi itawakumba watu wengi sana Dar es Salaam na siyo Mzee Simba pekee, hii kesi itawaumiza wengi, ilikuwa ifikishwe mahakamani since last year, lakini waliamua kusubiri wakati muafaka na kusuka ushahidi wote, bado kuna wengi watapanda kizimbani, Mkuu amesisitiza enough is enough wapande kizimbani na sheria iachwe ichukue mkondo wake sawasawa, baadhi watazeeka vibaya, stay tuned!
u seem bright and confident....i really like you!!!
 
Back
Top Bottom