Idd Simba, Salum Mwakinginda wafikishwa mahakamani

Idd Simba, Salum Mwakinginda wafikishwa mahakamani

Wasiwasi wangu inaweza kuwa maigizo kama kesi nyingine zinazohusisha WENYE NCHI aka MAJINA MAKUBWA zinavyoendeshwa.....Kesi itapigwa tarehe kila siku; majaji watabadilika kila hatua hadi utasahau nani aliaanza nayo....Mwishowe ITASUKUMWA CHINI YA BUZATI!!!!!

Kama kweli SERIKALI iko SERIOUS wacha na SHERIA IFUATE MKONDO WAKE BILA KUINGILIWA NA MIKONO YA GIZA (aka wenye madaraka) ili iwe funzo kwa MIJIZI MINGINE ILIYOPO NA ILE IFIKIRIAYO NI NJIA HALALI YA KUJIPATIA UTAJIRI WA HARAKAHARAKA
 
Naona serikali ya CCM imeamka, huko Moshi ndugu yangu mmoja aliyekuwa kiherehere mkubwa CCM katika ukoo wetu ametupigia simu tujiandae kumfuata "Lockup" kwani anadai alikabidhiwa "voucher" za pembejeo za TShs 3 million; zilikuwa ndani ya nyumba yake amezitafuta hazione hivyo anapelekwa mahakamani. Tukio hili limetupa picha ukiona maskini anaishabikia sana CCM lazima kuna "kachemchemu" chake anakokinga maji.
 
Kama angalau wanafikishwa mahakamani hayo ni mabadiliko tayari, sidhani kama kuna mtu anayependa kupanda kizimbani!
 
Kama angalau wanafikishwa mahakamani hayo ni mabadiliko tayari, sidhani kama kuna mtu anayependa kupanda kizimbani!


Ingeleta matumaini kwa kuanza kutoa hukumu za kesi za vigogo zilizotangulia!
 
Sasa mbona mnatuchanganya,

Amefikishwa leo na leo leo ameshinda tayari?

Hebu wekeni sawa hii habari

Soma kwa kuelewa ndugu yangu. Jamaa kaanzia juu ameandika "BAADA YA MIAKA MINNE" Sio leo!
 
Faili lake halikupitia ofisi ya Hosea mpaka ashitakiwe? Maana ile ni ofisi maalumu ya kutakatisha mafisadi na ufisadi wao.

Labda alikuwa amesinzia wakapitisha bila yeye kuliona,
maana Hosea ana brush kali sana ya kuwasugulia hawa wezi,mpaka wanang'aa.
 
angefunguliwa kosa la money laundering maana ametumia bank account zaidi ya moja kupoklea fedha za uda, ili tuamini sheria hii ni kwa watu wote ili asipate dhamana kuliko hivi sasa sheria ya money laundering ni kama vile kutaka kukomoa watu hata kama element yake ni ndogo.
 
kweli watanzania wote sasa hivi wanafananishwa na mwanaasha ..baada ya miaka 4 ndio kesi eti inaanza ...na watarudishwa tena mahakani mwaka 2014..na hukumu itasomwa 2020. my hair hii ndio ccm na viongozi wake
 
PRIDE? Huyu mtu ana pesa lkn anatembelea Range Rover ya 1994 khaaa amuige Hasheem vogue na Hammer!

Huyo Iddi Simba hayo makaratee tu sitegemei chochote muhimu, yangu macho.
Wataingia ma high priced lawyers hapo na ku redefine what is is.

Hivi kuna wakonongo wanaendesha Hummer mpaka leo?
 
Idd Simba amepandishwa Kizimbani kuhusiana na sakata la UDA kwa kusababishia serikali hasara....details zaidi badae

[h=2]
icon1.png
Breaking News: Idd Simba Kizimbani[/h]
Na hii wala siyo breaking news.
 
Huyo Iddi Simba hayo makaratee tu sitegemei chochote muhimu, yangu macho.
Watainia ma high priced lawyers hapo na ku redefine what is is.

Hivi kuna wakonongo wanaendesha Hummer mpaka leo?

Hasheem,dotnata na Papa Msoffe wanadrive hayo makitu
 
Hiyo ni kesi ya ngedere na nyani ni hakimu wanamzuga mwenyeshamba
 
Binafsi naamini hii ni filamu,kwa sababu sakata la UDA hata Riz one yumo akishirikiana na Robert Kisena au Simoni Group,sasa inawezekanaje muuzaji ashitakiwe bila ya mnunuzi ambaye pia yupo anajulikana?ndio maana mimi naona ni picha fulani hivi,nitaamini kama ni serious issue kama watamkamata aloshikwa na ngozi ambae ni Riz 1 na mshikaji wake Rabert.
 
  • Thanks
Reactions: tk
Mahakamani kufanya nini bana waache kutuzuga.
usalama wa nchi wapo wapi?
Wangemshughulikia kimya kimya tuu.
 
Back
Top Bottom