Idd Amin atupa mabomu Kagera.

Idd Amin atupa mabomu Kagera.

The Icebreaker

Platinum Member
Joined
Apr 24, 2014
Posts
39,678
Reaction score
123,479
Screenshot_2018-12-14-13-05-04.jpg
 
Jana nilikua nasoma gazeti la Mwananchi nadhani na leo linaendelea na masimulizi. Kitu ambacho kiko wazi ni kuwa kabla hata kombania iliokua huko kusini iliokua imeshajichaji kwenda Msumbiji kuanza safari ya kwenda Kagera, Idd Amin tayari alishavunja daraja la Kagera. Kwa akili ya kawaida tu Amin hakua na nia ya kuvamia na kuihodhi ardhi ya Tz bali alihofia uvamizi wa majeshi ya Nyerere.
 
propaganda za vita bana.Eti na ndege ilianguka kilomita 13. Kumbe Uhuru ni gazeti la propaganda kitambo?
 
Jana nilikua nasoma gazeti la Mwananchi nadhani na leo linaendelea na masimulizi. Kitu ambacho kiko wazi ni kuwa kabla hata kombania iliokua huko kusini iliokua imeshajichaji kwenda Msumbiji kuanza safari ya kwenda Kagera, Idd Amin tayari alishavunja daraja la Kagera. Kwa akili ya kawaida tu Amin hakua na nia ya kuvamia na kuihodhi ardhi ya Tz bali alihofia uvamizi wa majeshi ya Nyerere.

Kwa hiyo kuvunja daraja la nchi jirani sio definition ya uvamizi?

Na anahofiaje uvamizi wakati ushasema concentration of force ilikuwa kusini, Uganda ipo kaskazini

Acha kutetea ujinga wewe
 
Jana nilikua nasoma gazeti la Mwananchi nadhani na leo linaendelea na masimulizi. Kitu ambacho kiko wazi ni kuwa kabla hata kombania iliokua huko kusini iliokua imeshajichaji kwenda Msumbiji kuanza safari ya kwenda Kagera, Idd Amin tayari alishavunja daraja la Kagera. Kwa akili ya kawaida tu Amin hakua na nia ya kuvamia na kuihodhi ardhi ya Tz bali alihofia uvamizi wa majeshi ya Nyerere.

Yeah alikuwa na mpango wa kuanzisha kilimo cha maua Kagera...
 
Back
Top Bottom