Idara ya maji hapa wilayani Ukerewe inadaiwa deni na Tanesco, Wananchi wakosa maji


mfungwa

mfungwa

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
1,289
Likes
142
Points
160
mfungwa

mfungwa

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
1,289 142 160
Idara ya maji hapa wilayani Ukerewe inadaiwa deni na Tanesco kama milioni 7 katika mradi wa maji kijijini LUTARE WILAYANI UKEREWE, nje kidogo ya mji wa Nansio. Mradi uliozinduliwa na Makamu wa Rais bibi Samia.
Inavyosemekana kutokana na deni hilo Tanesco imeamua kuzuia wananchi wasipate maji hadi hapo deni litakapo lipwa.
Hii ni kwa sasa miezi 4 na hakuna chochote kinachoendelea hadi deni hilo litakapo lipwa
p_20171101_083502_1-jpg.621803
p_20171101_083416-jpg.621804
p_20171101_083449-jpg.621805
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,971
Likes
5,810
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,971 5,810 280
na ndio wamezungukwa na ziwa, pesa inayolipwa inapelekwa wapi?
 
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
392
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 392 80
Tatizo la maji ni nchi nzima ndugu kuna uzembe mkubwa wa Tanesco na Idara ya maji sijui mkuu wa nchi analionaje hili suala
 

Forum statistics

Threads 1,249,966
Members 481,167
Posts 29,716,096