ID zenu nyingine tunazijua

ID zenu nyingine tunazijua

Mpaka sasa hivi hamna betri zilizochomolewa. Miaka ya nyuma hapo palikuwana dadaz hizo🙉🙉🙉zikiingia kwenye nyuzi kama hizi ni damu tu zinamwagika.
Siku hizi jf haina troublemakers kabisa, wamebaki wakina de Gunner 😝😝😝😝😝
JF siku hizi imepoa sana uzi kama huu ungekuwa miaka ya 2017 hadi 2020 ungekuwa umeshaleta maafa sana kwa jinsi ulivyotembea.

Anyway uandishi wako unafanana sana na binti flani alikuwa anatumia ID ya Paprika. Alikuwa hapa around 2017 akalaga ban la maisha.
 
Basi tu umekuja na moto na sikuwa kuona ID hii
Mimi nimejiunga Jf 2017 nina comments elfu 5. Wewe unadhani hizo comments nilikuwa naziandika wapi kama sio hapa hapa jf? Ndio ujue miaka hiyo wewe hata hauijui JF nilikuwa nakimbiza humu😝😝😝😝😝😝😝😝😝
 
JF siku hizi imepoa sana uzi kama huu ungekuwa miaka ya 2017 hadi 2020 ungekuwa umeshaleta maafa sana kwa jinsi ulivyotembea.

Anyway uandishi wako unafanana sana na binti flani alikuwa anatumia ID ya Paprika. Alikuwa hapa around 2017 akalaga ban la maisha.
Ungekuta kuna watu wameshakimbia ID zao na ban za miezi 6 wengine na uzi umefutiliwa mbali.

Kipindi najiunga wengi walikuwa wananifananishana huyo mdada hadi niliwasemelea kwa Cookie 😥😥😥
 
Sasa inasaidia nini ? Kama inakupa furaha Sawa

Uwe buzy huo mda wa kutengeneza Id nyingi ili uongee pumba zako unatoa wap?

Mtafute vyanzo vya pesa Vingi Ving kama Izo ID zenu
Umeamua kuwapa makavu live😂😂😂
 
Why can't you just be real!? Woga wa nini sasa😀🙌🏿❗

ID mlima kama zinaleta pesa!?
You just can't hide your inner self...!
Your reaction...!
Your handwriting...!
Your cycles...!
Your puppetism...!

ID ya kusifu watu.
ID ya kutukana na kukashifu.
ID ya mizinga.
ID ya utakatifu feki🙌🏿🙆🏿‍♂
ID za uzinzi nknk..❗❗❗

Shida sio kuwa na ID nyingi kwakuwa sheria inaruhusu.. Shida ni je unazitumiaje?😂

Basi tu tunasitiriana na kupotezea maana tunatambua changamoto za maisha na afya ya akili vinavyotesa wengi

ID ni kinyago unaweza kukibadili lakini sio uhalisia wako❗
ID ZENYU TUNAZIJUA...😂View attachment 3667736
20260419_163757.jpg
 
Back
Top Bottom