Ibada ya kweli kwa Muafrika ni tambiko

Ibada ya kweli kwa Muafrika ni tambiko

Halafu jina la Yesu mpaka leo linafanya maajabu jiulize ni kwa nini. There must be something special.
Mwanamalundi alikuwa na uwezo wa kupanda leo kavuna leo. Aliweza kuvuka ziwa au bahari kwa muda anaotaka. Ni swala la kufufua tu ndilo laweza kuonyesha maajabu juu ya yesu ila swala la kulisha watu kibao hilo hata wacheza mazingaombwe wanabadili karatasi kuwa biskuti.
 
Ur the true son of ur father
Musa alimuuliza mungu ktk kitabu cha Kutoka 3:6 wewe ni nani? kasome uone jinsi Mungu alivyo jitambulisha kwa Musa ndiyo utaelewa kuwa waafrika tulikuwa sawa na bado tuko sawa ktk imani ya Mungu.
Mungu alijitambulisha kupitia mizimu na si vingine. alimwambia Musa kuwa mimi ni Mungu wa Baba zako, Mungu wa Ibrahim, Mungu wa Isaka,Mungu wa Yakobo. Hawa wakati Mungu anajitambulisha kwake walikuwa wametulia kabulini wote. Swali kwenu kwanini Mungu asitambulishe kwa jina lake au aseme niko hata mbingu ya 90 hivi au kivyovyote ana anaamua kujitambulisaha kwa watu waliolala kaburini?
 
Hamuoni wachaga Wanazidi fanikiwa kila siku sababu wanaheshimu mila na kufanya matambiko?
Wanafanya kafara ya kuondoa waume zao ili mali ziongezeke
Chezea wanawake wa pande hizo
 
Mzimu ni shetani aliyevaa sura ya ndugu yako wa zamani,hii ni kwa ushahidi wa wenye ufahamu wa mambo yasiyoonekana.
Kuabudu mizimu ni kumuabudu shetani.
Mizimu ni wakuu wa majini means ni watawala wa majini sawa na cheo cha DC,RC,au OCD.Mizmu wanajua taarifa za kizazi chako so uvaa uhusika wa ndugu,baba au babu yako.
Kwa mujibu wa ufahamu wa elimu ya ulimwengu usioonekana,ukifa na habari yako imeishia hapo roho yako inakwenda sehemu mbili kulingana na maamuzi yako kuzimu au paradiso.
 
Kama mizimu ilishindwa kumkomboa mwafrika ikiwemo kumzuia asichukuliwe utumwani na asitawaliwe,pia kama mizimu ilishindwa kumzuia mwafrika asiathiriwe na dini za kigeni je uoni ya kwamba mizimu ni kitu dhaifu sana kisicho na msaada kwa mwafrika kama tu kilishindwa kwa hayo.
Kwann tutegemee au tuombe kitu kilicho dhaifu.
Dini za kigeni sio tatizo bali sisi ndio tatizo maana kupitia dini hizo zinakataza maovu mfano rushwa, ufisadi,wizi, ubinafsi,uvivu,roho mbaya, uchawi,nk wao wamefata mafundisho ya dini zao ndo maana wameendelea.
 
Kama mizimu ilishindwa kumkomboa mwafrika ikiwemo kumzuia asichukuliwe utumwani na asitawaliwe,pia kama mizimu ilishindwa kumzuia mwafrika asiathiriwe na dini za kigeni je uoni ya kwamba mizimu ni kitu dhaifu sana kisicho na msaada kwa mwafrika kama tu kilishindwa kwa hayo.
Kwann tutegemee au tuombe kitu kilicho dhaifu.
Dini za kigeni sio tatizo bali sisi ndio tatizo maana kupitia dini hizo zinakataza maovu mfano rushwa, ufisadi,wizi, ubinafsi,uvivu,roho mbaya, uchawi,nk wao wamefata mafundisho ya dini zao ndo maana wameendelea.
Mwafrika akisoma anakuwa mtu hatari sana
 
Ni vyema ukaja na mfumo kamili na Ustaarabu uliofindishwa kupitia Tambiko

Uislam
ulikuja na kukuta watu wakiabudu Masanamu waliyoyachonga wao kwa mikono yao,ukayaondoa yote
ulikuta ustaarabu mbaya wa unyanyasaji hususan kwa wanawake,ukaondoa uovu huo
Kisha ukatoa elimu,na vitabu vikaandikwa,kuwa hili ni Halali na hili ni Haraam
Kwakuwa mwanaadam ukimpa uhuru moja kwa moja,ni zaidi ya mnyama.
Tukafunzwa kuwa tusitende dhambi,kwani Mola hapendi dhambi
tukaaswa,tufanye mema,kwani Mola anawapenda wafanyao mema

Narudi kwako mkuu

IMANI YAKO YA TAMBIKO,inatufunza nini?!
na je,kuna Vitabu kutoka kwa Mola vilivyoshushwa kwa ajili ya kueneza ushirikina huo?!

HAKIKA YA SHIRKI,NI DHULMA KUBWA MNO

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani kwenye Uislamu kuna kitabu kilicho shushwa kutoka kwa Mungu?
 
Back
Top Bottom