Ibada ya ijumaa chanzo chake ni Ugomvi wa Muhammad na Wayahudi

Ibada ya ijumaa chanzo chake ni Ugomvi wa Muhammad na Wayahudi

Ndoto zake alikuwa anataka akubalike kama mtume na Wayahudi:
Ili Kitabu chake kiunganishwe kwenye Biblia baada ya Injiri:
Jews baada ya kumpima akakosa vigezo vya utume wakamdharau:
Mudi alikuwa mtume feki,alikuwa na mambo ya kuungaunga
 
Baada ya maugomvi yake alikufa na kuacha hao Wayahudi, ifahamike hata kabla Mohammad kulikua na watu waliojaribu kumaliza Wayahudi ila wakashindwa.
 
Back
Top Bottom