I want commit suicide | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I want commit suicide

Discussion in 'JF Doctor' started by Andrew Nyerere, Jan 6, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka kujiua,kwa sababu ingawa Ndugu Rais anasema Tanzania ni kati ya nchi 20 ambazo uchumi wake unakuwa haraka, mimi naona mambo yangu hayaniendei vizuri. Kwa hiyo nataka kufikiria njia paonless ya kujiua;,nafikiria kutumia chlroquine. Wakuu sijui mnanipa usjauri gani? How many pills would I need to terminate my life?
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hebu subiri kwanza; usifanye lolote kabla haujaenda kutazama nyota eeehh, eeehhh, wapi pale tena ... Mlingotini au Kaole maana duka lenye kutoa huduma kama hizo pale Magomeni Mwembechai kumefungwa na jiji kwa kukosekana mtaalam mwandamizi ka yule...
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Termination of your own life haitegemei ushauri wetu mkuu!Acha kukata tamaa.Hizo hasira zako zielekeze katika kupambana na mfumo kandamizi.FULL STOP!
     
  4. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,141
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Unywe sumu kivipi na wewe ni gamba?

    Acha uongo! Na kama uko serious, andika suicide messagge halafu tafuta mwana magwanda akulime shaba halafu aiweke mkononi mwako ili kuonyesha umejiua mwenyewe, that will work...

    Kupunguza gamba moja ni hatua kuelekea ukombozi...
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,307
    Likes Received: 2,336
    Trophy Points: 280
    gonga chloroquin kumi na beer utaona giza baada ya sekunde 10,halafu tena ndo umekwenda...
    wait a minute anayetaka kujiua hasemi..
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    waulize jamaa wa Iringa kama huwa wanaomba ushauri ktk kujinyonga

    hilo huwa halina mjadala,fasta unabeba tenge lako la urafiki ktk msonobari bila hiyana chini tofari juu tenge la urafiki,theni unapiga penati tofari sikilizia majibu yake baada ya mda mfupi
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kwann usiondoke na hawa Mafisadi kwa kutumia njia mbadala?
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Chukua bunduki ujifanye umechanganyikiwa umtungue mkuu fulani alfu na wewe ujiondoe. Muondoe unayeona anakusababishia maisha kuwa magumu
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha kujiotoa Mhanga au?
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,528
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    \

    Wewe uko kwenye mtandao kila siku halafu unalalamika?? Wanaopigika wako mtaani!!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    8millions ways to die niqqa choose 1-Nas(Quick to back down) with Bravehearts
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,549
    Likes Received: 2,165
    Trophy Points: 280
    Kwa nini ufe kibudu peke yako? Kama umeamua kweli basi ufe kishujaa, kuna watu wanadai wanalindwa kwa ulinzi usioonekana, kufa nao nawe utakumbukwa daima kwa ushujaa.
     
  13. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huna lolote mwoga wewe, hapa unatafuta huruma za watu! Kama uko serious ukipanda juu pale W.B. Mkapa Tower then ujiachie unakufa huko huko hewani.
     
  14. M

    Malova JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani ukijiua maisha yatabadilika? kama una watoto watafarijiwa na nani katk hali hiyo utakayowaacha nayo
     
  15. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ok. Asante kwa taarifa. Urest in peace. Ndio, RIP ganesh
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    we unaogopa maisha mkuu usifikiri watanzania wenzio wana maisha mazuri kuliko wewe'ebu jibu haya maswal ili tukupe ushauri mzuri'una umri gani na shughuli zako ni zipi'una familia?
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wanatoa ushauri humu bila kujua kuwa wanatengeneza akina al shabaab! Shauri yenu!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ulazwe pema peponi
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We mama we, pepo haijajengwa kwa waoga. Mi namshauri tu ajinyonge leo ijumaa, ili kesho siku ya sabato tukusanyike na jumapili tumzike ili jumatatu tuwe hapa tukichangia mada.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kunywa frajili 3 na gongo.

    Tukusanye kwanza rambi rambi
    RIP in advance
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...