Secretary General
Member
- Jan 10, 2012
- 63
- 26
Habarini za mchana wakuu,
iPad yangu imedondoka umbali wa meta moja, haijapasuka kioo
lakini haiwaki tena. Naomba mnijulishe ni wapi naweza kupata fundi wa kunitengenezea au
wapi kwa hapa Dar naweza kupata apple dealer atakaye nisaidia.
Natanguliza shukrani.
iPad yangu imedondoka umbali wa meta moja, haijapasuka kioo
lakini haiwaki tena. Naomba mnijulishe ni wapi naweza kupata fundi wa kunitengenezea au
wapi kwa hapa Dar naweza kupata apple dealer atakaye nisaidia.
Natanguliza shukrani.