I oppose paying DOWANS S.A; its not just illegal...

I oppose paying DOWANS S.A; its not just illegal...

M.M.

Pia siamini kama kisheria ni kweli lazima Dowans ilipwe kwa hukumu ya ICC.

Kama ilivyo kwa rada, mbona walisema hakuna hoja zenye mshiko na upuuzi mwingi tu kuweza kufungua kesi? Mbona mkoloni wa Tz (Uingereza) aliweza kusimama kidete na sasa tunajua kuwa ile biashara (transaction) ilikuwa na uharamu ndani yake na Mahakama ya mkoloni ikahumu hivyo?

Kwani mahakama ya usuluhishi ya ICC ndio referral organ? Mbona watu ulimwenguni humu hutumia loopholes kibao za nchi nyingine na kwenda kufungua kesi katika nchi tofauti na kupata haki humo? I'm afraid we've been too narrow and conclusive katika hilo, I mean collectively.
 
Tatizo letu sisi Watanzania, we are beggars, and beggars are not chooses, we have no choice but to pay ili tuendelee ku beg!.
Tusipolipa, wale wategemezi wetu watatukasirikia!, hivyo acha tuu tujilipie ili tuendelee kuomba!.

You mean exchanging madini for mosqouito nets..., au getting misaada ya kuendeshea serikali na kununua mashangingi.... To hell with misaada I dont see how it helps an average Tanzania anyway...

We have got the Cards, Madini ni yetu and they need our Uranium, gold, tanzanite etc. if not american then chiniese, if not them then russians.... its just viongozi wetu are more after 10% than the good of the country
 
Kwenye thread yangu ya "Mahakama Kuu ya Tanzania kuzuia malipo kwa Dowans," Mzee Mwanakijiji ulitoa maoni yafuatayo Januari 4, 2011, na ninanukuu:

"walipeni yaishe jamani.. hatuwezi kukaa na Dowans mwaka wa tatu sasa! c'mmon now.. Sisi sote ni watu wazima; we all know what happened, and we also know why it happened. We are acting as if this is so extraordinary or unthinkable to have happened. We screwed up, its time to pay up!"


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...u-ya-tanzania-kuzuia-malipo-kwa-dowans-4.html

Nilishtushwa na maneno yako mpaka nikauliza: "Who are you and what have you done to the real Mzee Mwanakijiji?"

I'm so glad to see the real Mzee Mwanakijiji is now back!
 
Kwenye thread yangu ya "Mahakama Kuu ya Tanzania kuzuia malipo kwa Dowans," Mzee Mwanakijiji ulitoa maoni yafuatayo Januari 4, 2011, na ninanukuu:

"walipeni yaishe jamani.. hatuwezi kukaa na Dowans mwaka wa tatu sasa! c'mmon now.. Sisi sote ni watu wazima; we all know what happened, and we also know why it happened. We are acting as if this is so extraordinary or unthinkable to have happened. We screwed up, its time to pay up!"


https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...u-ya-tanzania-kuzuia-malipo-kwa-dowans-4.html

Nilishtushwa na maneno yako mpaka nikauliza: "Who are you and what have you done to the real Mzee Mwanakijiji?"

I'm so glad to see the real Mzee Mwanakijiji is now back!

Fareed, nadhani ulimiss kabisa irony ya nilichokuwa nasema kwenye ile thread; wanaofahamu ushiriki wangu kwenye suala hili walielewa nasema nini. Upande mmoja nataka walipwe ili turasimishe ufisadi uliokusudiwa kutoka mwanzo lakini upande wa pili hata shilingi moja kwenda kwenye ufisadi ni mzigo kwa Watanzania.
 
Fareed, nadhani ulimiss kabisa irony ya nilichokuwa nasema kwenye ile thread; wanaofahamu ushiriki wangu kwenye suala hili walielewa nasema nini. Upande mmoja nataka walipwe ili turasimishe ufisadi uliokusudiwa kutoka mwanzo lakini upande wa pili hata shilingi moja kwenda kwenye ufisadi ni mzigo kwa Watanzania.

unafanana na mhariri wa Tanzania Daima..............
 
Kama tunataka mwanzo mwema wa uendeshaji wa serikali..........impeachment of Kikwete ndiyo njia pekee ya kuanzia....................

Tusihangaike na wasaidizi wake............tushinikize bunge limfute kazi baada ya kumchunguza baada ya hapo kila mmoja atashika adabu na tutajifunza kuheshimiana......................................
 
Lets stand together to oppose tyranny of the single party!

I concur with you. Now is the time, we can not wait. CDM should organize demonstrations across the country on the DOWANS issue, and be firm before any payment is made. Now is the time to draw distinctions between those who comply to pay (CCM) and those who categorically reject this dubious and evil DOWANS payments (CDM).
 
I concur with you MM. Ila jamani, kifanyike nini hawa viongozi wetu wasikie kilio cha watanzania??? Mbona kama wameziba masikio yao kabisaaa! Yaani nasikia hasira mno...kuwa na viongozi ambao wapo kwa maslahi yao binafisi, wakati wananchi hawana huduma muhimu!! Kweli we need a change in this country!!!!! May God hear our cry!
 
mzee mwanakijiji, nakubaliana na wewe asilimia 100.... pendekezo langu ni moja, ifanyike mobilization kubwa sana ambayo haijawahi tokea katika historia ya nchi hii tangu uhuru. mobilization hiyo ifanyike kwa kupitia VICOBA na SACCOS. Makundi haya mawili ambayo kwa sasa yameenea katika sehemu kubwa ya jamii ya watanzania waishio vijijini ( nawatenga wa mjini kwa kwa wao taarifa wanazipata na wanafuatilia haya mambo angalau kwa kiwango cha kuridhisha) nina imani yanaweza kutumika vizuri kuliwasilisha jambo hili kwa ufasaha na uharaka kwa wananchi kwani ni makundi ambayo hukutana mara mara kwa mara na agenda zao kuu ni kuona wanakwamuana kiuchumi. so naamini wakielezwa vizuri jambo hili na impact inayoweza kusababishwa na malipo haya, nina uhakika kelele za kutokea vijijini zitawaamsha hata wa mjini waliolala na ambao kimsingi wameshakubaliana na hali ya nchi hii ilivyo kwa sasa.

ni hayo tu!
 
hapa inatakiwa tupige demo kama Tunisia, tunaongelea chini ya meza sana. hizo LHRC etal zitangaze maandamano ya kupinga nasi tujumuike
 
Naomba Chadema kuandaa maandamano nchi mzima kwa muda wa wiki moja kwenye mikoa yote kuanzia kwenye kila kona na kuelekea kwenye ofisi za wakuu wa mikoa na Dare Es Saalaam kuelekea Ikulu kila siku kwa muda wa siku tano kuanzia saa moja asubuhi. Hakuna sababu ya kufanya kazi katika kipindi hicho ni maandamano tu.
Hope jamii ya Intelijensia itakuwa imelala, maana sasa hivi wako na harakati za kuandaa maandamano/ matembezi ya mshikamano ya ccm nchi nzima ili kuleta amani na utulivu . Kwa kufanya hivyo CC inaamini wa TZ watafunguka na kuyaona madhambi yote ni neema (i.e neema zilizoletwa na ccm incl. Richmond, Dowans , ATCL ,RITES ---> bila ya sisiemu yote haya yasingekuwepo). Mwenye taarifa za intelijensia juu ya lengo baya lililo nyuma ya maandamano ya 05/02 tunaomba amfikishie IGP ayapige marufuku.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom