I miss you chuchu!!!!!!!


NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0



I have never missed Chuchu Sound any moment like this one.

Nakumbuka sana haya mambo


Bwan'Chuchu wakaa wapi.............Nakalia Kigogo kwa Nyuma

Bwan'chuchu taa........Nini hiyo.............Si hii nyimbo.......

Raha ya chungwa, sharti umenyewe na kisha ukatiwe eeehh
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,999
Likes
1,310
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,999 1,310 280
Bwan chuchu naskia umenunua pick up.......,eeh sasa we wataka nini:Mi nataka un tie nyuma......,eh kwa heri.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
:whoo:......ukifika gonga mbele mara mbili kama hafungui gonga nyuma mara tatu asipofungua bwaga mzigo wako ondoka...........:whoo:
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
Bwa' Chuchu Konda kanitukana!!
 
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
490
Likes
2
Points
33
PatPending

PatPending

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
490 2 33
Kula nanasi kwahitaji nafasi, mchuzi wa ndimu wanitia wazimu
Utararanda njia utamaliza buchani nyama ile ile
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Manyimbo ya kishetani, vibwagizo havina mantiki kwa jamii
Siungi mkoni asilani, huu ni uchafu na ulaaniwe mbinguni na kuzimu!!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Manyimbo ya kishetani, vibwagizo havina mantiki kwa jamii
Siungi mkoni asilani, huu ni uchafu na ulaaniwe mbinguni na kuzimu!!
Nenda kalale...umelazimishwa??? Na nani kakuambia uunge mkono hoja. Some people bwana.

Hii JF sio kanisa mjomba na tuache wa burudani za tupate burudani, we wa kwaya nenda kanisani kaimbe kwaya
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Manyimbo ya kishetani, vibwagizo havina mantiki kwa jamii
Siungi mkoni asilani, huu ni uchafu na ulaaniwe mbinguni na kuzimu!!
Lugha inakupiga chenga nini kijana? Huungi mkono kitu gani, kwani umekatwa hadi uunge?
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793