I miss you all

i remember somebody started a thread asking whr have u been...
 
mimi ugomvi wangu uko kwenye hako kamkono,embu katoe bana kwenye niniliyu,mhemuko mama mhemuko,tutendee haki watoto wa wenzio.
 
Welcome back! Mtaji unahusiana nini na CHIT-CHAT? Kama uliishiwa ungepiga donee humu tukujaze mavumba. Just kidding but karibu kwako.
 
me miss U JF peoples. Me dedicated when I see U again by Steve dii
 
me miss U JF peoples. Me dedicated when I see U again by Steve dii

me miss you NGULI....long time sana banaa.....sio vizuri ujue.....
remember them old days.......

 
Last edited by a moderator:
Kabakabana karibu dearest.... ulipotea kweli kweli.
 
Last edited by a moderator:
mimi ugomvi wangu uko kwenye hako kamkono,embu katoe bana kwenye niniliyu,mhemuko mama mhemuko,tutendee haki watoto wa wenzio.

hahaha hako kamkono ndo kananisaidia kwenye biashara zangu
 
Welcome back! Mtaji unahusiana nini na CHIT-CHAT? Kama uliishiwa ungepiga donee humu tukujaze mavumba. Just kidding but karibu kwako.

anza wewe kunitumia m-pesa,wengine watafata mfano wako.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…