I Love This Song!

I Love This Song!

Hapana jamani, lazima tuusifie uumbaji wa Mungu....Binti, mzuri, sauti nzuri, wimbo mzuri, kwanini nisiweke kambi hapa? Hebu fumba macho tuombe!

Rev. masa kama kweli una maono utagundua kwamba asprin kilichomvutia juu ya huyu mumbaji kina utata ndani yake!
naogopa kufumba macho sina imani sana na ww mpwa!
 
Rev. masa kama kweli una maono utagundua kwamba Xpin kilichomvutia juu ya huyu mumbaji kina utata ndani yake!
naogopa kufumba macho sina imani sana na ww mpwa!

Huyo Kijana ufalme wa Mbingu atausikia kwa majirani! wenye matamanio ya aibu ni heri wakajifunga jiwe zito kwenye shigo na kujitosa baharini
 
hata mie namkubali sana!
nice voice,nice video!
ujumbu mzuri!
sasa ni nini kilichompata mpaka akaamua kuimba huu wimbo!
pakajimmy tujulishe tafadhali
!

Huyu mdada amepitia milima na mabond e ambayo kwa hapa hadharani ni ngumu kuandika, lakini kwa ufupi ni kwamba tangia utoto wake ameishi kwa shida ambazo ni wachache wetu tunaoweza kuvumilia!
Lakini Mungu ana namna zake za kunyanyua watu!
Acha tu huyu dada afurahi, maana anamaanisha!..huh!
 
sheikh yahaya amesema atapita kanisa la Rev Masanilo kuongeza ulinzi kwa huyu Dada
 
Back
Top Bottom