I Love This Song! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I Love This Song!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Sep 22, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Can i tell you something?
    Kuna vipaji huko mtaani!
    Huwa nikisikiliza nyimbo ya huyu dada nafurahi sana na kujifunza mengi!
    Lakini cha kuvutia zaidi ni mpangilio wa ala alizotumia, and NICE VOICE, that can drive the dragon out of her cave!,... lakini pia kwamba anaimba yaliyompata -kihalisia!..
    Iknow the lady, and i know what she has gone through!
    Chukua kama dakika 6 hv uisikilize, hasa ujumbe wake, its amazing!

    http://www.youtube.com/watch?v=5TONFmK2xVc
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,561
    Likes Received: 10,037
    Trophy Points: 280
    Imenizingua, inasema mpaka nipate kibali cha administrator
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,801
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    :confused2::confused2::help::eek2:
    Au umeiondoa??
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sorry people...(WIP) Work-In-Progress!...In no tym you see it flowin!
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna video?
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hata mie namkubali sana!
    nice voice,nice video!
    ujumbu mzuri!
    sasa ni nini kilichompata mpaka akaamua kuimba huu wimbo!
    pakajimmy tujulishe tafadhali!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,801
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu nimekusoma hongera zake na mungu ambariki!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani ana sura nzuri sana!inocent look!
    huu wimbo niliusikia ukipigwa praise power radio na nikatokea kuupenda hapo hapo!
    nilimsikia akihojiwa redioni akasema ameimba huu wimbo sbb amepitia majaribu mazito akiwa ktk umri mdogo!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huu ni miongoni mwa nyimbo Mchungaji lazima ziimbwe kanisani kwangu! Kanisa na waumini hubarikiwa sana kabla sijaanza kukimbiza mapepo! Mpangilio wa maneno yenye hekima na utukufu.

    "Si kwa utashi wangu,ila hakika ni kwa upendo wako, si kwa hekima zangu bali utashi wako, bali kwa uweza wako" baadhi ya maneno! Hakika huyu dada amebarikiwa sana aendelee kumsifu Mungu.

    Hata niwapo kwenye safari ndefu kweny highway huu wimbo humwongoza mchungaji

    Hakika amefanya kazi ya Mungu

    Mch Masa
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hongera zake kwa wimbo mzuri hakika jina la bwana lihimidiwe
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Hebu ngoja kwanza niusikilize tena halafu nikomenti kitu...

    Huu wimbo jamnani mbona unanifanya hivi? Hivi mbona siku hizi siusikiagi tena ukipigwa? PJ hebu nambie, huyu mwimbaji kilimpata nini? Unamjua umesema, unaweza nipa kontakti zake.......Kwa mapenzi mema jamani jamani jamani!!
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mpwa nina mashaka na wewe toka lini ukapenda gospel!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hivi unajua kwamba mimi ni mbunge wa upinzani kwenye ile kamati kuu ya NANIHII KULE( Ohh My God, naSHINDWA hata kutaja)... kule kwenye ..sijui Infidelity:becky:...
    Kama una swali lolote kuhusu yeye niandikie swali lako, litasomwa kwake kama swali la NYONGEZA!:becky::becky:
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Kinachonifurahisha kwenye huo wimbo, huyo mwimbaji ni mzuri kama avatar yako.....Again kwa mapenzi mema jamani jamani jamani!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Praise the Lord!...Aksante mchungaji...Naamini congregation yako itakuwa inabarikiwa sana na pia wanapata UWEPO wa nguvu za Kimungu kila wausikiapo!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Nasikia roho wa Mungu akinieleza kuwa nikikasikiliza haka kawimbo, kama waifu ni muumini wa infidelity ataacha mara moja! Sasa PJ acha kubana, tuma kontakti zake, nataka aje aniimbie kwenye birthday yangu hako kawimbo!
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    LOL,mpwa umeingia choo cha walemavu angalia vizuri,umekosea jukwaa nini!
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe mchungaji,siku ukimuita kanisani kwako usisite kuniarifu japo sina mapepo lkn nitakuja!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,282
    Likes Received: 10,910
    Trophy Points: 280
    Hapana jamani, lazima tuusifie uumbaji wa Mungu....Binti, mzuri, sauti nzuri, wimbo mzuri, kwanini nisiweke kambi hapa? Hebu fumba macho tuombe!
     
Loading...