I Love This Song!

I Love This Song!

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Posts
16,202
Reaction score
8,787
Can i tell you something?
Kuna vipaji huko mtaani!
Huwa nikisikiliza nyimbo ya huyu dada nafurahi sana na kujifunza mengi!
Lakini cha kuvutia zaidi ni mpangilio wa ala alizotumia, and NICE VOICE, that can drive the dragon out of her cave!,... lakini pia kwamba anaimba yaliyompata -kihalisia!..
Iknow the lady, and i know what she has gone through!
Chukua kama dakika 6 hv uisikilize, hasa ujumbe wake, its amazing!

http://www.youtube.com/watch?v=5TONFmK2xVc
 
People out there!

Can i tell you something?
Kuna vipaji hapa JF!...Believe me hii video ni ya member wetu hapa!
Chukua kama dakika 6 hv uisikilize, hasa ujumbe wake, its amazing!
:confused2::confused2::help::eek2:
Au umeiondoa??
 
Sorry people...(WIP) Work-In-Progress!...In no tym you see it flowin!
 
124231.jpg

 
Last edited by a moderator:
hata mie namkubali sana!
nice voice,nice video!
ujumbu mzuri!
sasa ni nini kilichompata mpaka akaamua kuimba huu wimbo!
pakajimmy tujulishe tafadhali!
 
jamani ana sura nzuri sana!inocent look!
huu wimbo niliusikia ukipigwa praise power radio na nikatokea kuupenda hapo hapo!
nilimsikia akihojiwa redioni akasema ameimba huu wimbo sbb amepitia majaribu mazito akiwa ktk umri mdogo!
 
Huu ni miongoni mwa nyimbo Mchungaji lazima ziimbwe kanisani kwangu! Kanisa na waumini hubarikiwa sana kabla sijaanza kukimbiza mapepo! Mpangilio wa maneno yenye hekima na utukufu.

"Si kwa utashi wangu,ila hakika ni kwa upendo wako, si kwa hekima zangu bali utashi wako, bali kwa uweza wako" baadhi ya maneno! Hakika huyu dada amebarikiwa sana aendelee kumsifu Mungu.

Hata niwapo kwenye safari ndefu kweny highway huu wimbo humwongoza mchungaji

Hakika amefanya kazi ya Mungu

Mch Masa
 
Hongera zake kwa wimbo mzuri hakika jina la bwana lihimidiwe
 
Hebu ngoja kwanza niusikilize tena halafu nikomenti kitu...

Huu wimbo jamnani mbona unanifanya hivi? Hivi mbona siku hizi siusikiagi tena ukipigwa? PJ hebu nambie, huyu mwimbaji kilimpata nini? Unamjua umesema, unaweza nipa kontakti zake.......Kwa mapenzi mema jamani jamani jamani!!
 
Hebu ngoja kwanza niusikilize tena halafu nikomenti kitu...

Huu wimbo jamnani mbona unanifanya hivi? Hivi mbona siku hizi siusikiagi tena ukipigwa? PJ hebu nambie, huyu mwimbaji kilimpata nini? Unamjua umesema, unaweza nipa kontakti zake.......Kwa mapenzi mema jamani jamani jamani!!

mpwa nina mashaka na wewe toka lini ukapenda gospel!
 
Hebu ngoja kwanza niusikilize tena halafu nikomenti kitu...

Huu wimbo jamnani mbona unanifanya hivi? Hivi mbona siku hizi siusikiagi tena ukipigwa? PJ hebu nambie, huyu mwimbaji kilimpata nini? Unamjua umesema, unaweza nipa kontakti zake.......Kwa mapenzi mema jamani jamani jamani!!

Hivi unajua kwamba mimi ni mbunge wa upinzani kwenye ile kamati kuu ya NANIHII KULE( Ohh My God, naSHINDWA hata kutaja)... kule kwenye ..sijui Infidelity:becky:...
Kama una swali lolote kuhusu yeye niandikie swali lako, litasomwa kwake kama swali la NYONGEZA!:becky::becky:
 
Huu ni miongoni mwa nyimbo Mchungaji lazima ziimbwe kanisani kwangu! Kanisa na waumini hubarikiwa sana kabla sijaanza kukimbiza mapepo! Mpangilio wa maneno yenye hekima na utukufu.

"Si kwa utashi wangu,ila hakika ni kwa upendo wako, si kwa hekima zangu bali utashi wako, bali kwa uweza wako" baadhi ya maneno! Hakika huyu dada amebarikiwa sana aendelee kumsifu Mungu.

Hata niwapo kwenye safari ndefu kweny highway huu wimbo humwongoza mchungaji

Hakika amefanya kazi ya Mungu

Mch Masa
Praise the Lord!...Aksante mchungaji...Naamini congregation yako itakuwa inabarikiwa sana na pia wanapata UWEPO wa nguvu za Kimungu kila wausikiapo!
 
Hivi unajua kwamba mimi ni mbunge wa upinzani kwenye ile kamati kuu ya NANIHII KULE( Ohh My God, naSHINDWA hata kutaja)... kule kwenye ..sijui Infidelity:becky:...
Kama una swali lolote kuhusu yeye niandikie swali lako, litasomwa kwake kama swali la NYONGEZA!:becky::becky:
Nasikia roho wa Mungu akinieleza kuwa nikikasikiliza haka kawimbo, kama waifu ni muumini wa infidelity ataacha mara moja! Sasa PJ acha kubana, tuma kontakti zake, nataka aje aniimbie kwenye birthday yangu hako kawimbo!
 
Kinachonifurahisha kwenye huo wimbo, huyo mwimbaji ni mzuri kama avatar yako.....Again kwa mapenzi mema jamani jamani jamani!

LOL,mpwa umeingia choo cha walemavu angalia vizuri,umekosea jukwaa nini!
 
Huu ni miongoni mwa nyimbo Mchungaji lazima ziimbwe kanisani kwangu! Kanisa na waumini hubarikiwa sana kabla sijaanza kukimbiza mapepo! Mpangilio wa maneno yenye hekima na utukufu.

"Si kwa utashi wangu,ila hakika ni kwa upendo wako, si kwa hekima zangu bali utashi wako, bali kwa uweza wako" baadhi ya maneno! Hakika huyu dada amebarikiwa sana aendelee kumsifu Mungu.

Hata niwapo kwenye safari ndefu kweny highway huu wimbo humwongoza mchungaji

Hakika amefanya kazi ya Mungu

Mch Masa

nakubaliana na wewe mchungaji,siku ukimuita kanisani kwako usisite kuniarifu japo sina mapepo lkn nitakuja!
 
LOL,mpwa umeingia choo cha walemavu angalia vizuri,umekosea jukwaa nini!

Hapana jamani, lazima tuusifie uumbaji wa Mungu....Binti, mzuri, sauti nzuri, wimbo mzuri, kwanini nisiweke kambi hapa? Hebu fumba macho tuombe!
 
Back
Top Bottom