I am back

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Posts
2,457
Reaction score
1,111
hodi my dears,

Namshukuru Mungu kwa Neema zake nyingi sana kwa kunifikisha siku hii ya leo... nimemaliza voluntarily Ban niliyojipa kwa siku kadhaa zilizopita... habari ya hapa? naomba mpya za hapa.....


Nawapenda ndugu zangu

kwa walioniomba zawadi
1. Cantalisia


2. Kongosho



3 Erickb52


wengine nimezitunza.....
 
Last edited by a moderator:
smiling saint! uwiiiii mi ni mgeni mwenyeji, nimekuja wakati upo kwenye hiyo ban, but nimependa mijizawadi, lolest! urafiki mzuri haswa! karibu tena mwaya! am sure watafurahia.
 
smiling saint! uwiiiii mi ni mgeni mwenyeji, nimekuja wakati upo kwenye hiyo ban, but nimependa mijizawadi, lolest! urafiki mzuri haswa! karibu tena mwaya! am sure watafurahia.

Thanks asate kunikumbusha niangalie kwenye kapu langu kama zawadi ya kukufaa



hii itakufaa?
 
Hureee....
Karibu sn pacha wangu...
missed you a lot...
karibu tena...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…