Raha sana unapokutana na wapumbavu halafu unakuwa zaidi yao, lazima wakushangaeUnatukana tu hapa huna hoja kabisa unaonesha kuwa hakuna unaloelewa
USSR
Wamekuwa vipofu wakilala wakiamka hoja zao kuu ni Uzayuni.Hahaha Ibrahim Rahby na dj smaa ni wachambuzi wazuri shida dini imewafanya kua wapumbavu wenye chuki na Israel
Wewe nilishagundua ni kilaza toka zamani, elimu ilikupita kushoto umebaki na ulokole mavi
Huelewi mantiki ya kwanini anasema walikuwa makafiri
Haya nenda kaombewe na mchungaji wako
View: https://www.facebook.com/reel/849709911362922
Sio kweli mahakama ya juu Kenya, Supreme Court ilipiga chini hiyo kitu. Halafu hiyo picha uliyoweka hapo ni ya wasanii au waigizaji wa Kenya.Unamvalisha huyo ***** kibaragashia ili umuite imamu
Unaenda mbali, hapo jirani zako wanakuletea kanisani, kaa hapo subiri na wewe ubarikiwe
View attachment 3684834
Mbona Sheikh km ana vitu vyangu. Picha yake nyingine iko wapi nimuone vizuri?
😂😂😂 sio kivilee.Hivi ndo vitu vyako
Kajamaa kaongo sana ndiyo kalisababisha mimi niwachukie UTV.Kana uchambuzi wa uong ni balaa.Badala ya kuchambua siasa za Mashariki ya kati yeye kuwaaminisha Masheikh wa upanga kuwa tatizo ni uzayuni
Jamaa muongo muongo sana
USSR
View attachment 3684811
Huyo jamaa ni muongo balaa ni kama tu kama Balile.Ibrahim Rahbi huwa anaongea ukweli msioupenda wengi,
Na bahati nzuri anayochambua yote ndio mwisho wa siku hutokea.
Sasa kama yeye kuwa Muslim ndio kosa lake, okay sawa.
Bado hujasema mko wengi sana wachungaji mashogaAI ndio unaleta hapa?
DRC si ni kampuni za marekani ambazo ni za mazayuni, maana DRC ugomvi huo ni madiniHata hapo Sudan ni zionism ,vipi DRC nako au pale Ethiopia
USSR
Maajabu makubwa maana alikuwa bwabwa 😂 😂 😂 😂 . Nani alikuwa anampiga pipe? Na mpaka akaaminika hivyo?Sasa Omary Hanithi alikuwaje mke wa mtume?
Wewe nilishagundua ni kilaza toka zamani, elimu ilikupita kushoto umebaki na ulokole mavi
Huelewi mantiki ya kwanini anasema walikuwa makafiri
Haya nenda kaombewe na mchungaji wako
View: https://www.facebook.com/reel/849709911362922