Huyu shekhe muongo sana ,alisoma chuo gani ?

Huyu shekhe muongo sana ,alisoma chuo gani ?


Unamvalisha huyo ***** kibaragashia ili umuite imamu
Unaenda mbali, hapo jirani zako wanakuletea kanisani, kaa hapo subiri na wewe ubarikiwe


1791234495379.png
 
Unamvalisha huyo ***** kibaragashia ili umuite imamu
Unaenda mbali, hapo jirani zako wanakuletea kanisani, kaa hapo subiri na wewe ubarikiwe


View attachment 3684834
Sio kweli mahakama ya juu Kenya, Supreme Court ilipiga chini hiyo kitu. Halafu hiyo picha uliyoweka hapo ni ya wasanii au waigizaji wa Kenya.
 
Wamekuwa vipofu wakilala wakiamka hoja zao kuu ni Uzayuni.

Wapuuzi sana.

Smaa angejikita kuchambua Quran labda angefanya vizuri zaidi.
Sahihi

USSR
 
Sasa Omary Hanithi alikuwaje mke wa mtume?
Maajabu makubwa maana alikuwa bwabwa 😂 😂 😂 😂 . Nani alikuwa anampiga pipe? Na mpaka akaaminika hivyo?

You see, tuache kuchokoza mambo ya dini maana najua baadae ukweli ukiwa wazi, kuna watu watachukua sheria mkononi
 
Wewe nilishagundua ni kilaza toka zamani, elimu ilikupita kushoto umebaki na ulokole mavi
Huelewi mantiki ya kwanini anasema walikuwa makafiri

Haya nenda kaombewe na mchungaji wako

View: https://www.facebook.com/reel/849709911362922


Jibu hoja? Nani alimlawiti Ibilisi? Nani alikuwa anamlawiti huyo Omar ambaye alikuwa hanithi na shoga? Usicheze na elmu za kuungaunga.

Tuanze kujiheshimu....
 
Back
Top Bottom