Tangawizi
JF-Expert Member
- Jun 25, 2009
- 8,050
- 8,911
Kuna mwingine zaidi ya Mudi!?
Shupavu wa kumlawiti Ibilisi..sio mchezo maana ndio kiumbe wa kwanza kulawitiwa
Kuna mwingine zaidi ya Mudi!?
Bila kansa inayoitwa Uislamu Dunia ni jehanamu tu. Hii ndio laana binadamu aliyopigwa na Mungu. Uislamu ni laanaUzayuni/Zionism ni tatizo kubwa sana,bila hao hii Dunia ingekua positively different
Nimekukwoti kwa mara ya mwisho kukuambia wewe ni kilaza, halafu mlokole maviJibu hoja? Nani alimlawiti Ibilisi? Nani alikuwa anamlawiti huyo Omar ambaye alikuwa hanithi na shoga? Usicheze na elmu za kuungaunga.
Tuanze kujiheshimu....
Chanzo cha matatizo ni dini ya kiisilam wala sio uzayuniUzayuni/Zionism ni tatizo kubwa sana,bila hao hii Dunia ingekua positively different
HakikaBila kansa inayoitwa Uislamu Dunia ni jehanamu tu. Hii ndio laana binadamu aliyopigwa na Mungu. Uislamu ni laana
Kwa sababu akili hunaChanzo cha matatizo ni dini ya kiisilam wala sio uzayuni
Sasa hiyo kwako ndiyo akili sio 😄 😄Kwa sababu akili huna
Nakuelewa,ni mbingu ya Saba kwa upeo wako,huoni kituSasa hiyo kwako ndiyo akili sio 😄 😄
😆 😄 😄 unataka kusema nini tatizo wenzenu wamewekeza kwenye elimu nyie mnawaza mabikila 72Nakuelewa,ni mbingu ya Saba kwa upeo wako,huoni kitu
Mossad officer leading ISIS as mosque Imam arrested in Libya Mossad officer leading ISIS as mosque Imam arrested in Libya
Unawazidi waislam elimu?..😆 😄 😄 unataka kusema nini tatizo wenzenu wamewekeza kwenye elimu nyie mnawaza mabikila 72
Elimu ipi?Unawazidi waislam elimu?..
Yoyote ileElimu ipi?
Hakuna chuo kinachotoa elimu yyteYoyote ile
Nimekukwoti kwa mara ya mwisho kukuambia wewe ni kilaza, halafu mlokole mavi