Huyu shekhe muongo sana ,alisoma chuo gani ?

Huyu shekhe muongo sana ,alisoma chuo gani ?

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
12,149
Reaction score
28,760
Badala ya kuchambua siasa za Mashariki ya kati yeye kuwaaminisha Masheikh wa upanga kuwa tatizo ni uzayuni

Jamaa muongo muongo sana

USSR
Screenshot_20261005_223059_Google.jpg
 
Ibrahim Rahbi huwa anaongea ukweli msioupenda wengi,

Na bahati nzuri anayochambua yote ndio mwisho wa siku hutokea.
Sasa kama yeye kuwa Muslim ndio kosa lake, okay sawa.
Rahby na smaa ni wachambuzi wazuri kwenye Geopolitics lakn shida Yao kubwa ni chuki kuu ambayo wako nayo kwa Israel hii hufanya Ata pale kwenye ukweli inabidi upindishe kidogo

Pamoja na hayo ma pungufu Yao najifunza mambo mengi kupitia wao kila siku lazima niingize YouTube kusikia mawili matatu

Shida kubwa mtu ukichagua upande no matter upande mwingine watafanya kitu gan huwez kutoa credit
 

Attachments

  • Screenshot 2026-10-05 214701.png
    Screenshot 2026-10-05 214701.png
    63.8 KB · Views: 3
Badala ya kuchambua siasa za Mashariki ya kati yeye kuwaaminisha Masheikh wa upanga kuwa tatizo ni uzayuni

Jamaa muongo muongo sana

USSR
View attachment 3684811
Ana chuki mno huyo Kenge! Kwake chochote kizuri kinachofanywa na USA/Israel au Ulaya hakifai au ni cha uongo ila wakifanya kibaya au makosa ni kweli!!!
Mwanzoni nilimfatilia sana ila baadae nikaja kugundua anaongozwa na chuki nikampuuza. Rahby na Dj Sma ni viumbe wanaoongozwa na chuki za kwenye chambuzi zao (ni kosa kuita uchambuzi, ule ni uchawa)
Mchambuzi pekee wa kusikilizwa ni Ally Masubi japo naye ni walewale ila angalau anajitahidi kubalance chuki.
 
Ana chuki mno huyo Kenge! Kwake chochote kizuri kinachofanywa na USA/Israel au Ulaya hakifai au ni cha uongo ila wakifanya kibaya au makosa ni kweli!!!
Mwanzoni nilimfatilia sana ila baadae nikaja kugundua anaongozwa na chuki nikampuuza. Rahby na Dj Sma ni viumbe wanaoongozwa na chuki za kwenye chambuzi zao (ni kosa kuita uchambuzi, ule ni uchawa)
Mchambuzi pekee wa kusikilizwa ni Ally Masubi japo naye ni walewale ila angalau anajitahidi kubalance chuki.
Pale sns kwenye GPS Ally masubi ndio huongea fact huyu smaa kila kitu uzayuni greater Israel mwisho wa dunia na kuanza kusoma Quran
 
Back
Top Bottom