Huyu rafiki yangu anatokaje kwenye hili..?

Huyu rafiki yangu anatokaje kwenye hili..?

Kiufupi ni kwamba amempa mimba rafiki wa mke wake!, yani shemeji yake!.

Mkewe hajajua kuhusu hilo swala isipokuwa hofu yake ni juu ha huyo aliempa mimba ni haonyeshi kujali hata kama ikifahamika she don't care!. Wala hata akimuuliza hatoi maoni yoyote ye analea mimba tu!..
Jamaa kapagawa hajui chakufanya maisha anayoishi kwasasa ni ya utumwa!, huyo mwanamke akimpigia simu kwamba sasahivi anamuhitaji aje inabidi tu aende maana anaona akibisha basi anayamwaga hadharani.

Akimuuliza kwanini aliamua kubeba mimba huku akijua ni mume wa rafiki yake hatoi jibu!, ana mute kama vile mtu asiesikia!. Jamaa anaona hili zimwi litamtoa roho! Alichoamua ni kwenda nae anavyotaka ili walau siri ijifichefiche japo ndio hivyo mama kijacho haeleweki muda wowote anaweza kutoboa siri and she don't care!.

Alivyoniuliza mimi afanye nini kusema ukweli sijapata jibu lakumjibu ili aweze kujikwamua hapo!, wadau vipi jamaa afanye nini..??
Dhambi ni mzigo mzito sana
Kuna wimbo wa Munishi wa zamani kidogo unahusu kisa kimoja kati mtu na mdogo wake. Huyu mdogo alivunja chupa ya chai, mkubwa anamwona. Sasa mkubwa akawa anatumia hilo kosa kumtumikisha huyu mdogo, na akigoma kufanya anachoambiwa, basi mkubwa umtishia kuwa ataenda kumsemea kwa baba. Dogo aliteseka kwa kipindi cha miaka 3, mwisho wa siku ilibidi atubu kosa kwa baba yake. Baba yake akamwambia kuwa, nilikuwa najua kama wewe ndo ulivunja ile chupa, na nilisha kusamehe. Dogo alijiraumu sana kuwa mtumwa kwa miaka mitatu ilihali baba yake alilijua kosa mapema na alikuwa tayari kusamehe.

Mpe huu ujumbe rafiki yako hausome!
 
Kiufupi ni kwamba amempa mimba rafiki wa mke wake!, yani shemeji yake!.

Mkewe hajajua kuhusu hilo swala isipokuwa hofu yake ni juu ha huyo aliempa mimba ni haonyeshi kujali hata kama ikifahamika she don't care!. Wala hata akimuuliza hatoi maoni yoyote ye analea mimba tu!..
Jamaa kapagawa hajui chakufanya maisha anayoishi kwasasa ni ya utumwa!, huyo mwanamke akimpigia simu kwamba sasahivi anamuhitaji aje inabidi tu aende maana anaona akibisha basi anayamwaga hadharani.

Akimuuliza kwanini aliamua kubeba mimba huku akijua ni mume wa rafiki yake hatoi jibu!, ana mute kama vile mtu asiesikia!. Jamaa anaona hili zimwi litamtoa roho! Alichoamua ni kwenda nae anavyotaka ili walau siri ijifichefiche japo ndio hivyo mama kijacho haeleweki muda wowote anaweza kutoboa siri and she don't care!.

Alivyoniuliza mimi afanye nini kusema ukweli sijapata jibu lakumjibu ili aweze kujikwamua hapo!, wadau vipi jamaa afanye nini..??
Huyo mtu aweza kuwa ni wewe mtoa mada, umetuchomekea kwa kutumia third party!

Hapo hatari iko wapi kama ni mke wa mtu?

Kwani mumewe yuko wapi, maana hujamtaja kwenye simulizi yako, ni wewe na huyo uliyemtia mimba tu?

Una hofu gani, kwani umemtia mimba mwanafunzi?
 
Kiufupi ni kwamba amempa mimba rafiki wa mke wake!, yani shemeji yake!.

Mkewe hajajua kuhusu hilo swala isipokuwa hofu yake ni juu ha huyo aliempa mimba ni haonyeshi kujali hata kama ikifahamika she don't care!. Wala hata akimuuliza hatoi maoni yoyote ye analea mimba tu!..
Jamaa kapagawa hajui chakufanya maisha anayoishi kwasasa ni ya utumwa!, huyo mwanamke akimpigia simu kwamba sasahivi anamuhitaji aje inabidi tu aende maana anaona akibisha basi anayamwaga hadharani.

Akimuuliza kwanini aliamua kubeba mimba huku akijua ni mume wa rafiki yake hatoi jibu!, ana mute kama vile mtu asiesikia!. Jamaa anaona hili zimwi litamtoa roho! Alichoamua ni kwenda nae anavyotaka ili walau siri ijifichefiche japo ndio hivyo mama kijacho haeleweki muda wowote anaweza kutoboa siri and she don't care!.

Alivyoniuliza mimi afanye nini kusema ukweli sijapata jibu lakumjibu ili aweze kujikwamua hapo!, wadau vipi jamaa afanye nini..??
Pole sana ndugu yangu ndio chaguo lako hilo.
Hapo umeshikwa, huna namna.
 
Kitu ambacho huwa nakikataa ni kuishi kwa hofu ndio maana michezo hatari kama hii ambayo inakufurahisha kwa dakika na kikuletea majuto milele huwa naiepuka sana.

Unajua kabisa kuwa huyo ni mtu wa karibu wa mkeo na ukipanda mbegu lazima izae, ila umekazana tu.

We mkatae na mkane tu. Maana huna uhakika kama mimba ni yako. Wanawake wa siku hizi wana wajanja sana, kwakiwa ulikuwa mlikuwa mkihondomola basi akipata mimba hata kwingine basi utatumika tu kumuwezesha kiuchumi.

Mkatae na mwambie asikuharibie ndoa yako. Mlataze mkeo aache mazoea na huyo rafiki yake. Mkane mpaka dakika ya mwisho.
 
Kama unataka kuitoa hiyo mimba nunua vidonge vya kutoa mimba visage, siku Toka nae out mvizie kazubaa mtilie kwenye kinywaji Kisha kausha sikilizia masaa tu kuambiwa tumbo linauma.
 
Unawahangaikia wanini wapumbavu acha kiwarambe.

Dunia ina watu 8B plus, kisa cha kulala na mke/mume wa rafiki yako ninini?

Dawa ya mtu anayekublack maili na siri ni kumwambia aitoe tu u-deal na kwensekwense, lasivyo atakutesa (Nilijifunza hili kipindi tunakuwa zile tabia za kusemeana kwa bi mkubwa, Ukifanya kitu home mtu anaanza kukutisha ninunulie kitu fulani la sivyo ntakusemea, kila siku utamnunulia? Bora ayamwage tu.
 
Kitu ambacho huwa nakikataa ni kuishi kwa hofu ndio maana michezo hatari kama hii ambayo inakufurahisha kwa dakika na kikuletea majuto milele huwa naiepuka sana.

Unajua kabisa kuwa huyo ni mtu wa karibu wa mkeo na ukipanda mbegu lazima izae, ila umekazana tu.

We mkatae na mkane tu. Maana huna uhakika kama mimba ni yako. Wanawake wa siku hizi wana wajanja sana, kwakiwa ulikuwa mlikuwa mkihondomola basi akipata mimba hata kwingine basi utatumika tu kumuwezesha kiuchumi.

Mkatae na mwambie asikuharibie ndoa yako. Mlataze mkeo aache mazoea na huyo rafiki yake. Mkane mpaka dakika ya mwisho.
Vipi kuhusu rfk yake,
 
Back
Top Bottom