Huyu ni chakula ya watu?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,827
Likes
2,897
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,827 2,897 280
Siunaona mapouder dadadeki hivi nao wanatoa denda na mtu anapokea?? kweli utakuwa simzima kichwani hapo nikwamba wanawake hakuna au basi laana? sibora ukejiendea mkunguni ukakamate wa jero maana vicheche kibao kila baa
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Mbona kama Bi Kidude wa Mjengoni? au macho yangu! Ngoja nitafute miwani yangu.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,622
Likes
2,277
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,622 2,277 280
Siunaona mapouder dadadeki hivi nao wanatoa denda na mtu anapokea?? kweli utakuwa simzima kichwani hapo nikwamba wanawake hakuna au basi laana? sibora ukejiendea mkunguni ukakamate wa jero maana vicheche kibao kila baa

Mkuu unashangaa ya Bongo? Usikute baadhi ya wana JF wenzetu wanatokwa na denda kumuona huyu jamaa na pengine wanajiuliza watampata lini. Karibu Bongo kaka.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,016
Likes
5,435
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,016 5,435 280
Umlete wewe, umtoe ulikomtoa, uje kusema aulizwe FaizaFoxy! Unantafuta?

Si wewe mwenyewe huyo? maana kakaa kubofya kizenji.
Kwani bara hakuna Mashoga? Achana kusema Zenji tu
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,016
Likes
5,435
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,016 5,435 280
TFDA na TBS wamethibitisha kama anafaa kwa matumizi ya binadamu?
Kwani huyu ni Ubuyu au Madawa ya Kizungu Mkuu? Umefika mbali huko........:smile-big::smile-big::smile-big:
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,016
Likes
5,435
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,016 5,435 280
Hiyo ni picha yako?

Dar wengi wao wametokea Zenji. Kina Anti Sabri.
Wewe kama huna Mume nije mimi huko nikuweke uji uzito naona huyu uliyekuwa nae anakuchezea tu hahhhhhh :smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,262,857
Members 485,720
Posts 30,134,622