Huyu ni chakula ya watu?


Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,544
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,544 280
Halafu eti kuna mwanaume anatamani kungonoka na mtu huyu....!!!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
Kuna siku nlienda pahali nkamkuta shoga maarufu zanzibar anaitwa sabri bachan anapika....alinichefua zaidi aliponiuliza eti anti unatumia udi gani eti kaupenda hrufu yake .....
usingelijali weye ungemtajia tu kitu gani bana..
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,336
Likes
6,323
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,336 6,323 280
sasa utafanyaje ndio ulikuwa na yeye karibu ulipashwa umpe somo eti..
Weeee wana matusi walee angenichamba nkashika adabu....bora mvua ya mawe kuliko matusi ya mchicha mwiba..
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,544
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,544 280
Kuna wakati fulani nchini China jijini Guangzhou na HongKong kulikuwa na shoga mmoja mzaliwa wa Zenji alikuwa aitwa Ally...
Yule bwana inasemekana alikuwa kaletwa China na bwana wake na huko alifunguliwa biashara ya kujipikilisha, na shoga yule alikuwa apika vyakula vya Kitanzania.

Kuna siku nlienda pahali nkamkuta shoga maarufu zanzibar anaitwa sabri bachan anapika....alinichefua zaidi aliponiuliza eti anti unatumia udi gani eti kaupenda hrufu yake .....
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
Weeee wana matusi walee angenichamba nkashika adabu....bora mvua ya mawe kuliko matusi ya mchicha mwiba..
unampa somo la kutengeneza hayo marashi na sio kumshushua mkuu wangu..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,009
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,009 280
Kuna wakati fulani nchini China jijini Guangzhou na HongKong kulikuwa na shoga mmoja mzaliwa wa Zenji alikuwa aitwa Ally...
Yule bwana inasemekana alikuwa kaletwa China na bwana wake na huko alifunguliwa biashara ya kujipikilisha, na shoga yule alikuwa apika vyakula vya Kitanzania.
acha muende kula mibiliani mipilau mzee kitu ubwabwa nazi.. au sio mkuu..
 

Forum statistics

Threads 1,262,670
Members 485,656
Posts 30,129,665