Huyu Ndiye Mchumba wa Ommy Dimpozi?

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,285
2,000
Mastaa wa muziki wa Marekani wanafahamika kwa desturi yao kuwatambulisha wapenzi wao hadharani na kwenda nao kwenye matukio mbalimbali. Tanzania ni tofauti hata hivyo.

Nimastaa wachache wenye ujasiri wa kuwawekahadharani wapenzi wao, mfano mzuri akiwa Diamond Platnumz. Mastaa wengine akiwemo Ommy Dimpoz hawajawahi kuwatambulisha wapenzi wao hadharani labda kama ni tetesi tu.

Ommy Dimpoz ameshare picha kwenye Instagram akiwa na mrembo ambaye hata hivyo hajafafanua kama ni mpenzi wake ama rafiki tu.

 

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,285
2,000
Juzi kati kuna mademu tulikuwa nao kwenye party wakawa wanamuongelea jamaa demu mmoja akasema jamaa ana busha ndo maana haangaiki na mademu hapa daslam

Mmh sidhani, angekuwa anavaa vipedo?? Huyu jamaa yupo vizur sema demu ndo hana, yaan washanogewa had mademu wanawasahau
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
7,997
2,000
Mmh sidhani, angekuwa anavaa vipedo?? Huyu jamaa yupo vizur sema demu ndo hana, yaan washanogewa had mademu wanawasahau

Sisi wenyewe tuliguna tukamwambia akae kimya maana hata jamaa tushakaa nae sana na alikuwa karibu na huyo demu tangu jamaa yuko kwa tid
 

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
15,285
2,000
Sisi wenyewe tuliguna tukamwambia akae kimya maana hata jamaa tushakaa nae sana na alikuwa karibu na huyo demu tangu jamaa yuko kwa tid

Dah hatar sana kwa huyu jamaa, umri unaenda au ndo yupo busy na kazi , maana wengine madem sio hobby zao wengine pombe na starehe nyingine,sasa najaribu kujiuliza kwa ommy atakuwa ma starehe gan nyingine, maana pombe hanywi na mademu hana
 

Raynavero

JF-Expert Member
Apr 29, 2014
37,502
2,000
Dah hatar sana kwa huyu jamaa, umri unaenda au ndo yupo busy na kazi , maana wengine madem sio hobby zao wengine pombe na starehe nyingine,sasa najaribu kujiuliza kwa ommy atakuwa ma starehe gan nyingine, maana pombe hanywi na mademu hana

mmmmmh!sa sterehe yake ni nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom