Huyu ndio Rais wa Tanzania baada ya Rais Samia

Huyu ndio Rais wa Tanzania baada ya Rais Samia

Mmoja kati ya hawa ni rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania baada ya rais samia wote wana haiba ya urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakaz wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma aweso na muheshimiwa abdala ulegaView attachment 2208622View attachment 2208623
Tulia ccm wakufurahishe na machaguo yao
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
  • Thanks
Reactions: Qwy
Mmoja kati ya hawa ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania baada ya Rais Samia

Wote wana haiba ya Urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakazi wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma Aweso na Abdallah Ulega.

View attachment 2208622View attachment 2208623
toka samia hadi juma na abdalah kweli!!
 
Mmoja kati ya hawa ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania baada ya Rais Samia

Wote wana haiba ya Urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakazi wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma Aweso na Abdallah Ulega.

View attachment 2208622View attachment 2208623
Naamini ni ujinga kufikiria nani atakuwa rais baada ya Samia.
Watu tujifunze kutafuta pesa.
 
Pascal mayalla alisema baada ya magufuli ni MAKONDA, na Samia ni magufuli katika awamu!!. Sisi bado tunamsibiri msukuma mwingine mjingamjinga ndiye awe Rais {MAKONDA} aliyetabiriwa na pasacal manjaa.
 
Sifa ya Rais ni uwezo wa kujieleza vizuri

Kulingana na mleta mada lakini.
Kujieleza kwa ukunjufu na kwa kubeba maono na matumain ya kutatua changamoto sio kuzungumza kwa kulialia nakulaumu laumu hawa wakizungumza wanazungumza na utatuzi
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
Back
Top Bottom