Huyu ndio Rais wa Tanzania baada ya Rais Samia

Huyu ndio Rais wa Tanzania baada ya Rais Samia

Zanzibar si huyo hapo mama anaenda mpaka 2030?
Mkapa,jakaya,Julius,magufuli miaka 51,zenji mwinyi 10,mama 9,yaani 19 tu,51-19=32...bara mmetawala miaka 32 zaidi ikiwa mama atapiga awamu mbili,so awekwe mwinyi walau ibaki miaka 22
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Kujieleza kwa ukunjufu na kwa kubeba maono na matumain ya kutatua changamoto sio kuzungumza kwa kulialia nakulaumu laumu hawa wakizungumza wanazungumza na utatuzi
Sawa mkuu inaelekea wewe unavutiwa na watu wenye uwezo wa kupiga mboyoyo.
 
Rais abdala ulega duh hata hainogi kbsa

Rais jumaa aweso jmn mmekosa marais nn

Rais dr mwigulu nchemba duh

Rais awe rais wa Zanzibar Dr hussen mwinyi huyu mtu anatufah San San Bora yey au Georg simbacahwaeene
Kwakweli hata mimi naomba usiku na mchana Rais awe Dr. Hussein Mwinyi. Lakini hayo mambo huwa anapanga Mungu.....
 
Julius -hasan-benja-mrisho-jose-anaefuata anaandaliwa na state ni muislam huyu wa sas hajaajandiliwa ni baahat mbaya na kuna hat hat aendelee au akaushe
JUMA Aweso au Abdala ullega !!!?huyo wa hapo juu picha ana muonekano FULANI wa kuwa ndiye!!!japo Aweso ukaskazini una mbeba!!Moja wapo ni FDR WETU KWA miaka 12 ijayo!tusubiri!!I'd YAKO ya kimkakati!! Asante sikubezi!!!
 
Mmoja kati ya hawa ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania baada ya Rais Samia

Wote wana haiba ya Urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakazi wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma Aweso na Abdallah Ulega.

MKUU sikubezi!nimeangalia taarifa za wote NIMEGUNDUA Abdala ulega NDIE .
Vigezo umri KWA Sasa 43 mwakani 44 ukijumlisha na 12 ya FDR atakuwa na umri wa miaka 56 hapo 2035 nyongeza anaetokea Jimbo la mkuranga alipotokea Mwinyi Junior!Aweso Sasa umri 37mwakani 38 kikatiba BADO mdogo kupewa mzigo HUO wa kinyamwezi!!Aweso hawezi pewa atapewa Ulega!!WAANZE kumlinda!
Mimi mzalendo wa huku!!
 
Hii nchi kumbe dini zimewakaa sana watu kiasi hiki
Binafsi I don’t care religion of someone leading us as long as he/she is leading well
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
halafu kumbe nyinyi mna masihara sana. kwahiyo Ndugai atakuwa nani?
 
Huyo Ulega useless kabisa,Kati ya wabunge wa michongo ndio hyo,kipindi cha uchaguzi jamaa alimbana Kwa maswali akamuambia mbona unatupa ahadi za uongo.akaanza kujiliza yaani machozi kabisa
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
  • Thanks
Reactions: Qwy
Mmoja kati ya hawa ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania baada ya Rais Samia

Wote wana haiba ya Urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakazi wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma Aweso na Abdallah Ulega.

Yaani atoke mwislamu Samia afuate tena muislamu!?!
 
  • Thanks
Reactions: Qwy
Back
Top Bottom