Huyu ndio Rais wa Tanzania baada ya Rais Samia

Huyu ndio Rais wa Tanzania baada ya Rais Samia

samakiurembo

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2021
Posts
445
Reaction score
693
Mmoja kati ya hawa ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania baada ya Rais Samia

Wote wana haiba ya Urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakazi wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma Aweso na Abdallah Ulega.

image_search_1651493618397.jpg
image_search_1651493576810.jpg
 
Mmoja kati ya hawa ni rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania baada ya rais samia wote wana haiba ya urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakaz wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma aweso na muheshimiwa abdala ulegaView attachment 2208622View attachment 2208623
#Shame... kwanini huyo mtu asiwe wewe au tofauti na hawa wanasiasa wa ccm waliotuingiza kwenye mikwamo tuliyo nayo??

Inafikirisha sana!
 
Mmoja kati ya hawa ni rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania baada ya rais samia wote wana haiba ya urais wanajua kujieleza kwa mvuto ni wachapakaz wakweli na waaminifu wanaandaliwa na state na wanaandalika na wanakubalika na watu wa vyama vyote sio wengine ni Juma aweso na muheshimiwa abdala ulegaView attachment 2208622View attachment 2208623
🤣🤣🤣🤣wacha tu nicheke
 
Back
Top Bottom