Huyu ndio msichana wa kiafrika mzuri kuliko wote duniani..


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,577
Likes
3,216
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,577 3,216 280
Tazama movie hii, utamuona, jina analotumia kwenye movie hii, ni Nkiruka ( Nkiruka is an igbo name which means THE BEST IS STILL TO COME ).. Hebu mtazame halafu utoe maoni yako.


Sorrow To Joy - YouTube
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,900
Likes
10,116
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,900 10,116 280
mhhh walienda kwa wanyaturu au waarusha?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
we LIKUD wewe.................

halafu anaitwa Nkeiruka.......
 
Last edited by a moderator:
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,577
Likes
3,216
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,577 3,216 280
we LIKUD wewe.................

halafu anaitwa Nkeiruka.......
Jina lake halisi silijui, ila jina alilo tumia kwenye hii movie ni Nkiruka au Nkiru kwa kifupi, ni jina la ki -igbo linalo maanisha The best is still to come . Ukisikia mwanaume wa kiafrika anasema anataka msichana wa kiafrika, anakuwa anazungumzia msichana kama huyo. Umetazama hiyo movie lakini? @ Heaven on Earth
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,518
Likes
4,821
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,518 4,821 280
hii ndo sredi inatakiwa Tangopori akomenti
 
Last edited by a moderator:
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
3,964
Likes
686
Points
280
nameless girl

nameless girl

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
3,964 686 280
wengine hatuoni bhana cjui ndo MB tatizo....aaaaaaaaaargh...
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
925
Likes
400
Points
80
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
925 400 80
wapi baba tangopori njoo haraka sana ujimwage hapa
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
98
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 98 145
aisee mbona wa kawaida sana! sasa mkuu LIKUD si itakua unapata tabu sana ukizunguka dar au mitaa ya masaki na mikocheni maana ma hosegal wengi wa kishua wa kama huyo Nikiruka!
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
326
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 326 180
Mimi nimeshastaafu ngoja nimwite kijana wangu
ilisha junior njoo comment hapa!
 
Last edited by a moderator:
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,595
Likes
1,531
Points
280
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,595 1,531 280
Sijawahi kuona wanwake wanigeria wazuri bora hata dada zangu tanzania.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Jina lake halisi silijui, ila jina alilo tumia kwenye hii movie ni Nkiruka au Nkiru kwa kifupi, ni jina la ki -igbo linalo maanisha The best is still to come . Ukisikia mwanaume wa kiafrika anasema anataka msichana wa kiafrika, anakuwa anazungumzia msichana kama huyo. Umetazama hiyo movie lakini? @ Heaven on Earth
No sijatazama yote.....nimechek tu baadhi ya sehem.mie nimemuona kawaida
sijui ndo ile ya beauty is in the eyes of the beholder".....
jina lake halisi ni Vanessa Gabriel
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Last edited by a moderator:
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
hmmm huyo mdada mbona normal sana! Uwiiii yani normal mnoooo! Kuna watoto wakareeee zaid!
Yani labda ulitaka ubishi tuu ila kama ni ukweli we vaa miwani upya!!
Af wanaija mabebs wa kawaida mno!!!! Bongo tumewaacha mbali munoooooooo!!! Kama vipi naija wajipange.. In lemutuzzzz voice
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,577
Likes
3,216
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,577 3,216 280
aisee mbona wa kawaida sana! sasa mkuu LIKUD si itakua unapata tabu sana ukizunguka dar au mitaa ya masaki na mikocheni maana ma hosegal wengi wa kishua wa kama huyo Nikiruka!

Sijaangalia sura tu kaka, nimeangalia na tabia zake, gestures zake. She is a wife material.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,577
Likes
3,216
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,577 3,216 280
hmmm huyo mdada mbona normal sana! Uwiiii yani normal mnoooo! Kuna watoto wakareeee zaid!
Yani labda ulitaka ubishi tuu ila kama ni ukweli we vaa miwani upya!!
Af wanaija mabebs wa kawaida mno!!!! Bongo tumewaacha mbali munoooooooo!!! Kama vipi naija wajipange.. In lemutuzzzz voice
Huyo dada ni mzuri sana, sema tu kama unataka kuweka ligi.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,577
Likes
3,216
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,577 3,216 280
No sijatazama yote.....nimechek tu baadhi ya sehem.mie nimemuona kawaida
sijui ndo ile ya beauty is in the eyes of the beholder".....
jina lake halisi ni Vanessa Gabriel
Huyo dada ni mzuri sana.
 

Forum statistics

Threads 1,252,059
Members 481,989
Posts 29,794,364