Huyu mwanaume ananipenda kweli?


Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
144
Likes
117
Points
60
Anna pita

Anna pita

Senior Member
Joined Jul 10, 2012
144 117 60
Nina mpenzi wangu nampenda saana na yeye kwa madai yake ananipenda. Kiukweli sijawahi kumuomba hata sent 1 na sina tabia hiyo but nashindwa kuelewa hata kama mtu unampenda kweli unashindwa hata kampa hela ya vocha tu!

Leo kuna kitu kimeniuma sana, jana kaniambia tutoke tukaenda gesti tumelala asubuhi kaondoka jamani hajaniachia hata hela ya nauli. Kilichoniuma alipofika kazini kaniandikia msg "dear jitahidi unywe supu nzito kabla haujaondoka si unaona kazi ilivyokuwa".

Nimeumia sana na jana kapokea mshahara roho imeniuma sana nashindwa nimuweke kundi gani. Naomben ushauri huyu mtu ana mapenz na mimi kweli??
 
Mussa waukweli.

Mussa waukweli.

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
535
Likes
272
Points
80
Mussa waukweli.

Mussa waukweli.

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
535 272 80
Ww kwani huna hizo pesa za supu?? Sio kila kitu lazima atoe mfukoni mwako mengine unajiongeza mwenyewe, unataka akuachie pesa kwani ilikuwa biashara au kama ni biashara basi mgeweka makubaliano.
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,157
Likes
9,755
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,157 9,755 280
Haha that's a one cold boy child. Hakuna mapenzi hapo, atakuwa anapita tu.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,290
Likes
24,052
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,290 24,052 280
Kwani mapenzi ni ajira usipopewa posho unalalamika??

Hii mentality hii ya mabinti zetu wa Kiafrika inawadumaza sana fikra aiseeee.

Sijui ni lini mtajifunza kurekebisha hii kasoro vichwani mwenu.
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
2,034
Likes
3,191
Points
280
Age
97
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
2,034 3,191 280
Mie ni mwanaume aisee ila huyu mwenzetu kazidi na hastahili kabisa kumilik mwanamke, kwa nijuavyo mimi na ndivyo ilivyo ni kuwa mwanamke anahitji kutunzwa mno na pia kupewa kipaumbele hasa kwa masuala ya matumizi kwakuwa wanawake wanahitaji kujiremba na kukipamba kila kiungo chao na ndo inavyotakiwa..Dada yangu naomba umpige chini huyo dume suruali haraka sna
 
Ndondocha mkuu

Ndondocha mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
1,339
Likes
1,180
Points
280
Age
22
Ndondocha mkuu

Ndondocha mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
1,339 1,180 280
ana pita rudi humu hujbu hoja
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
23,482
Likes
37,227
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
23,482 37,227 280
Alikufanya kitu gani kipya mpk akwambie unywe supu irudishe maumbile vzr
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,260
Likes
16,096
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,260 16,096 280
Nina mpenzi wangu nampenda saana na yeye kwa madai yake ananipenda. Kiukweli sijawahi kumuomba hata sent 1 na sina tabia hiyo but nashindwa kuelewa hata kama mtu unampenda kweli unashindwa hata kampa hela ya vocha tu!

Leo kuna kitu kimeniuma sana, jana kaniambia tutoke tukaenda gesti tumelala asubuhi kaondoka jamani hajaniachia hata hela ya nauli. Kilichoniuma alipofika kazini kaniandikia msg "dear jitahidi unywe supu nzito kabla haujaondoka si unaona kazi ilivyokuwa".

Nimeumia sana na jana kapokea mshahara roho imeniuma sana nashindwa nimuweke kundi gani. Naomben ushauri huyu mtu ana mapenz na mimi kweli??
Muendelee kulala gest tu ila kaa ukijua wakuolewa ni mwingine
 
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2014
Messages
2,566
Likes
1,247
Points
280
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2014
2,566 1,247 280
Nina mpenzi wangu nampenda saana na yeye kwa madai yake ananipenda. Kiukweli sijawahi kumuomba hata sent 1 na sina tabia hiyo but nashindwa kuelewa hata kama mtu unampenda kweli unashindwa hata kampa hela ya vocha tu!

Leo kuna kitu kimeniuma sana, jana kaniambia tutoke tukaenda gesti tumelala asubuhi kaondoka jamani hajaniachia hata hela ya nauli. Kilichoniuma alipofika kazini kaniandikia msg "dear jitahidi unywe supu nzito kabla haujaondoka si unaona kazi ilivyokuwa".

Nimeumia sana na jana kapokea mshahara roho imeniuma sana nashindwa nimuweke kundi gani. Naomben ushauri huyu mtu ana mapenz na mimi kweli??
Unaweza kuwa sababu ya mwanaume kuwa hivyo. Kuna wanawake hujifanya hawataki pesa hata ukiwapa na hivyo mwanaume kuamua kukuacha hivyo huku akiendelea kujilia vyake.

Nasema hii ikiwa imenitokea. Niko na mpenzi yeye mwajiriwa serikali idara ya afya. Naujua mshahara wa mtumishi wa umma na ukizingatia hawanu hii ya tano. Kila nikijaribu kumpa amekuwa akionyesha hazitaki na wala hasemi ahsante. Kwahiyo nami nimeamua kutompa tena. Sasa unaweza kukuta naye analalamika kama wewe.
 
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
17,561
Likes
27,063
Points
280
mahondaw

mahondaw

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
17,561 27,063 280
Hahahahahaha mbavu zangu miyeeee
 
Paap

Paap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,525
Likes
1,329
Points
280
Paap

Paap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,525 1,329 280
Hamia kwangu nitakujali, niPM tuyamalize
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
6,365
Likes
14,584
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
6,365 14,584 280
Inawezekana hajui kama anachofanya sio sawa
Ukute anajionea kawaida tu

Mwambie abadilike
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
118,636
Likes
512,103
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
118,636 512,103 280
Hahaha jina lako tu jibu tosha mwenzio mpita njia yaani "ana pita"
 

Forum statistics

Threads 1,262,813
Members 485,704
Posts 30,133,273