Huyu mwanamke simuelewi, naomba ushauri

wewe ebu wacha ujinga.....mwanamke ambae yupo chuo yuo katika stage ya ku taste migegedo. tulizana wewe jigegedee tuu hamna kitu hapo
 
Hapa Chief huyu dem kwako amejishkiza. Ni sawa na demu mwenye ndoto ya kuja kuolewa na mzungu, Anakuwa na wewe wakari anamsubili mzungu wake ndo maana hajapania kihivyo kuwa na wewe na amejua umekwama kwake huruki. Kuna wakati kwenye maisha inabidi kuamua kama unahisi uhusiano haukupi tija stahili
 
Nimeshawhi kuwa na manzi kama huyo yaani kila siku anabadilika badilika.full madoido ,maringo , aisee mwanaume nikaona sasa kweli mapenzi gereza maana nikawa mtumwa.Ikabd sasa niachane na moyo maana nilimpenda kweli.Nikazama ku kukusanya intel ndio nikajua kama ana mtu mwingine so i was posing as a plan b kwake in case her real man compromise, then nikapiga chini kiume and im happy mpaka leo na nimepata wife material anaenipenda.
So chukua hatua huyo mwanachuo hana malengo na wewe.
 
Yes.

Loving domeone shouldnt be that hard. It should be mutual
 
Asante fundi mwenzangu..umemaliza....lakini pia akitaka ambebe mazima inabidi ajue "loop and hook technique "
 
Story ya kwanza kuiamini JF hasa hili jukwaa

Kifupi wewe ni wa jazia twende, ametegesha mitego akimaliza shule akaona life halisongi na anajua uko vizuri hakika atabaki kwako kujiwekeza wekeza

huyo ukimwoa UTAPATA TABU SANA
 
Suala la kujuana na marafik au ndugu n suala la mtu mwenyewe mfano mm nilkuwa na privacy sana hamna rafk yangu au ndugu yangu tuliwah kuzungumzia suala la mahusiano mpaka namaliza chuo wengi walijua m cjawah kuwa kwenye mahusiano lakin kiukwel 'nilkuwepo kwenye mahusiano nilvomaliza form six,mtu wangu naye aliitaj utambulisho ila sikuwa na mihemko ya kumtambulisha mtu ambaye cjajua kama kwel yuko serious baada ya miaka mitatu nilweza kuanza utambulisho.ko hyo ishu inategemea na mtu mwenyewe ila nakushauri fanya huo mpango wako uone reaction
 
Mjomba meraki wajitesa bure achana nae in very rude way. Mie nilimwacha wangu kwa kumchapia mdogo wake
 
Duuh ulivomwambia asubiri ndoa, ni kwamba ulikuwa humpendi huyo mwanaume ndo maana ukamnyima papuchi, au ni kweli ulikuwa unataka kuja kuolewa nae. witnessj
Sikuwa namfeel so nikajua nikimwambia asubiri ndoa atasepa...kidume kikakomaa!

Baadae sana ikabidi nimwambie ukweli!
 
Wote hamjielewi ndo maana mnachezeana kihisia
 
Sikuwa namfeel so nikajua nikimwambia asubiri ndoa atasepa...kidume kikakomaa!

Baadae sana ikabidi nimwambie ukweli!


Nakuuliza hivyo maana kuna mdada nilimtongoza, kama kawaida alianza kunipiga mizinga/kuniomba pesa, nikajua automatically kuwa hapa sipendwi, nilimshangaa sana aliponiambia anataka nimuoe..lkn anasema papuchi atanipa nikimuoa, huyo mdada hata denda hajawahi kunipa, sanasana naambulia kiss za shavu tena kwa kuomba, ikabidi nimwambie huyo mdada ukweli, sahiv nimetemana nae nahic amani financially & emotionally...pheew witnessj
 

Another piece of trash..[emoji20]
 
Huyo ananikumbusha enzi zangu za chuo na ubinti, nilikuwa na tabia za hivyo nikimpenda mtu instead kumuinyesha kwamba na mm nakupenda nilikuwa nafanya na kuongea vitu vya hovyo kama huyo binti, nikizani najilinda na kupima upendo wa mtu nilienae kumbe naharibu nikawa mtu wa kuachwa achwa tu ila nilipokuja kujitambua nikabadilika na ndoa nikapata. My point ni kwamba mara nyingi wasichana hufanya silly things when they r in love
 
What I can tell u hizi nafasi zinalufaa;
A substitute, spaire tyre, reserve tank, and the like
Naomba ujiongeze kiume anza kumpotezea in the way kwamba u talk to her the same way she talk to u. Kama yaani mwanamke nitakaye muoa atapata raha sana na sipendi awe hivi...........
The see her reaction. Utaona mwenyewe hawa viumbe huwa na roho nyepesi sana pale wanapoona maji yanakwenda mlama.
Don't bother u busy naye start delegating her from Ur mind for sure u will make it
 
Huna chako hapo ...sina la zaidi wanawake tuna hila nyingi kama hatumpendi mtu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…