BAK
JF-Expert Member
- Feb 11, 2007
- 124,767
- 288,340
Uzuri ni kwamba hakuchukua papuchi.😎😎
Vingine nimetoka salaama, Ila No. 5 imeniumaa!! Sijui nilie!!😥
Vingine nimetoka salaama, Ila No. 5 imeniumaa!! Sijui nilie!!😥
Umenichekesha aisee, nikaimagine jiwe la mgongo maumivu yakee[emoji121]
MKUU,
KWA JINSI POVU LINAVYOMTOKA,
HILO TOFALI LIMETUA MGONGONI KABISA HILO!!!
Tubu kwa Mola wako...haitoshi tu kujiita mpumbavu...mimi nimpumbavu sana kwa kufanya mambo kadhaa hapo dah kweli mimi ni mpumbavu.
[emoji121]Umenichekesha aisee, nikaimagine jiwe la mgongo maumivu yakee
Usihukumu usije ukahukumiwa .Tubu kwa Mola wako...haitoshi tu kujiita mpumbavu...
Kwakweli sijawahi bahatika kukutana nalo mkuu. Ntalia siku hiyoo[emoji3] , seems linauma maana ulivosema mmh[emoji121]
MKUU,
NI BALAA!!
[emoji13] [emoji13] [emoji13]
BY THE WAY,
USHAWAHI KUKUTANA NA JIWE LA MGONGO MKUU?
Inawauma sanaa kupeperushiwa njiwa...watu hawataki kuacha umalaya...[emoji121]
HII HOJA YAKO IPUUZWE KABISA HII,
HAINA TIJA KWA JAMII.
NI LAZIMA WATU WAKUMBUSHANE NA KUREKEBISHANA ILI JAMII IJENGEKE KIMAADILI!!!
Kukwambia utubu kwa dhambi ya wazi ndo kuhukumu..?Usihukumu usije ukahukumiwa .
Jiwe gizani...limempata mtu...We mwenyewe mpumbavu
Ukisikia paaa, ujue imempata, aliyelenga ana shabahaWe mwenyewe mpumbavu
mmhhhhh so you mean its oky for a lady to give her VARGINITY just like that to a man who will then se her as trash and garbage, i know what has been said will hurt a lot of ladies coz these day majority of ladies have no INTEGRITY neither do they have CHARACTER, they just remove their pants for every tom, dick and harry provied those men have cash,Kwani mkuu huo upumbavu wao unakulipia bills au unakupunguzia kiasi kwenye account yako?
Sijawahi kaa nikaelewa kiingereza vizuri kama nilivyoelewa hivi...mmhhhhh so you mean its oky for a lady to give her VARGINITY just like that to a man who will then se her as trash and garbage, i know what has been said will hurt a lot of ladies coz these day majority of ladies have no INTEGRITY neither do they have CHARACTER, they just remove their pants for every tom, dick and harry provied those men have cash,
Hahaa mtakuja kupigana bure cMbona mimi mwanaume mwenzio kiazi wewe
😁😁😁😁MWANAMKE UKIWA UNAFANYA MOJA KATI YA YAFUATAYO:- *CHUKUA MKONO WAKO WA KULIA JIPIGE PIGE KIFUANI, SEMA "MIMI NI MPUMBAVU!".*
_1. Kuishi na mwanaume ambaye ajakutolea mahari au kukuoa. Hii inachoma lakini ndio ukweli wenyewe. *Wewe ni MPUMBAVU*._
_2. Kukubali kuwa MCHEPUKO. *WEWE NI MPUMBAVU*_
_3. Kuvaa pete ya uchumba ya mwanaume ambaye even hata kwenu apajui. Na pengine hata wazazi wako hawajui. *WEWE NI MPUMBAVU!*_
_4. Kutumia picha ya boyfriend wako kama profile picture wakati yeye hana hata wazo la kufanya hivyo. Hata mpango wa maisha ya baadae na wewe hana. *WEWE NI MPUMBAVU.*_
_5. Kumpa thamani yako PRIDE (Bikra), mwanaume ambaye HATA ajatoa pesa ya mahari ili kidogo kujihakikishia ndoa. *USHAKUWA MALAYA TAYARI.*_
6. Kupika chakula mara kwa mara na kufua nguo, baadae waenda kujituma kitandani kabisa kuonyesha upendo kwa boyfriend wako ambaye si mume wako. Na wakati huo yeye anakwambia " ATAKAYEKUOA ATAPATA RAHA SANA.". *HILO ULILOBEBA JUU YA SHINGO YAKO SIO KICHWA NI BOX TUPU, LIMEOTA UKUNGU TU WA FUNGI UKADHANI NI NYWELE.*
7. Kutokumuheshimu mzazi wako kwa sababu tu ya mwanaume ambaye hata wazazi wako hawamjui.
8. Kumpa mwanaume sex kirahisi tu kwa sababu wakati anakutongoza amekuambia atakuoa.
_9. Unavaa mavazi ya ajabu ajabu yasiyokusitiri na kukupa heshima ukadhani Unawavutia wanaume wenye heshima zao wanaweza kukutangazia ndoa...my friend unajidanganya...! *WEWE NI MPUMBAVU*, utawapata hao hao akina CALISA na DIAMOND._
*NARUDIA SEMA HIVI..."MIMI NI MPUMBAVU TENA NI BOMU KABISA...!"*
UKISHAJIITA MPUMBAVU HAITOSHI...TUBU KWA MOLA WAKO...ALAFU BADILIKA...KUWA MTU MWENYE MUNGU NDANI YAKO...ACHA KUJIRAHISISHA...
kabisa mkuu, hawa binti zetu wamekuwa tu kaa dala dala yoyote anaingia katikati ya miguu yake mradi ako na hela, ni vingumu kabisa siku hizi kupata bikira hata wa miaka 15,by 14 karibu wote bikira imeondolewaSijawahi kaa nikaelewa kiingereza vizuri kama nilivyoelewa hivi...
HII MADA INACHOMA BALAA...