Huyu msichana nataka tu hela zake yeye simpendi

Huyu msichana nataka tu hela zake yeye simpendi

Ana watoto wawili Wa jitu lingine? Aaah huyo hafai, oa mwingine halaf huyo uwe unadonoa tu
 
Kama ana watoto wawili huyo acha, mtasumbuana baadae
 
wewe umefungua uzi unataka pesa yake na yeye kafungua uzi anataka roho yako,sasa jiulize nani zaidi? uzi upo humu humu jf,izo pesa geresha tu we jione unapendwa tu pimbi we.
 
Wazaire ndio wanapenda kulelewa, mleta mada una uhusiano wowote na wakongo?
 
Ushawahi kusikia 'karma is a bitch' ? ... yaani unamendea hata pesa yake ya mkopo anayotaka kuchukua?

Umario ni kitu kibaya sana
 
Ukipokea hela yake kumalizia nyumba ukubali kumwoa, usipomwoa hiyo nyuma hutaishi mkuu.

Unaomba ushauri wakati tayari umeshapatwa matatizo makubwa na usiyoweza kujivua? Kwa taarifa usiyoijua ni kuwa mama kawa mjanja kuliko wewe. Sasa hivi ana ujauzito wako wa miezi minne. Una uwezo wa kuhama nchi kwa ajili yake?Ona usijekimbia na kura yetu ngojea uchaguzi upite.
 
Ushasema humpendi achana nae mapema, usiendelee kumzingua na kutumia hela zake. Suala la kusubiri halitasaidia kwakuwa humpendi na hao wategemezi kwako ni tatizo ambalo halitaishi kwa kuwa wataendelea kuwepo, mwambie unaachana nae, na iwe hivyo.
 
Kweli wanaume wameisha

Acha nipite hivi ======》》》

images
 
Mleta uzi akili yako imejaa matope, hebu jiulize kwa mfano huyo mwanamke angekuwa ni dada yako anafanyiwa hivyo na mwanamke mwingine, ungemwonaje huyo mwanaume??!!
 
sa kwa nn umlie visent vyake ...tena wasema we mwenyewe kuwa ana watoto wawili wadogo then bdo wataka kumfilisi kma humtaki mwambie tu ukweli na umuachie pesa zake alelee watoto wake...all in all we jamaa huna huruma hata kidogo badilika mkuu ipo siku nawe utapata mtoto wako wa kike nae atakuja kufanyiwa kama unavyomfanyia huyo mdada
 
nakushauri uachane naye tu atakuwa kwenye kifungo, lkn nakuhakikishia lazima ulipe kwa uliyomtendea hapa hapa dunian
 
Kuna huyu mwanamke aliyeniomba tuishi wote baadae tukatofautiana kwenye kuchangia hela ya pango hivyo nikahama kurudi kwangu kwenye gharama ndogo

Baada ya kuondoka kwake nikampotezea nikawa simjibu sms wala kupokea simu zake, akawa anahaha kunitafuta, nikastukia ameibukia kazini kwangu, akadai tukaongee pembeni, nikasema nakusikiliza

Akasema amepata hela kiasi flani twende tukanunue vifaa na material tumalizie nyumba yangu ambayo nimeifikisha kwenye linta, na hela zingine anategemea mkopo wake utatoka anytime, then nyumba ikiisha tuamie tuishi wote , kwamba ameshindwa kukaa mwenyewe

Wadau huyu mwanamke kiukweli simpendi isipokua ana vijisenti na amekua akiniwezesha sana napokwama, tangu nimekuwepo nae kidogo mshahara wangu unapumua

Ingawa sina demu mwingine permanent ila huyu sijamkubali kutokana na sababu zifuatazo:-

(1) huduma yake kitandani haijakidhi viwango nilivyozoea

(2) kitendo cha kuwa na watoto wawili kinanikatisha tamaa
Hasa kutokana na shuhuda mbalimbali kutoka kwa waliooa wenye watoto humu jf

(3 ) ana mzigo mkubwa wa dependants, watoto, wadogo zake, nilivyomsoma hataki kuwa mbali nao

(4 ) sina mapenzi ya dhati kwake, infact wakati fulani dhamira huwa inanishitaki na hivyo nafikia uamuzi wa kujitoa, lakini yeye husikitika sana na kutumia njia zote ili tuendelee, wakati mwingine akiona nafanya hivyo anaweza kunirushia hela kwa sim basi najikuta naona aibu najirudi

Madai yake ni kuwa anahitaji tu settle down, tufunge ndoa, tuishi pamoja for better for worse

Guys is this a right woman for me?

Can I risk and settle down with her?

Or should I give it more time for this relationship to work?

Or should I find another chick and dump this one for good?

Your help pls

We endelea kula vya wenzio ipo cku na wewe utaliwa,ndorooooobo
 
Wazaire ndio wanapenda kulelewa, mleta mada una uhusiano wowote na wakongo?

Huyu atakuwa mkongo,aende akazungumze vizuri na mama yake yawezekana mama alichepukia kwa papaa
 
kama unapenda ndoa isiyo na amani basi pokea pesa na umwoe, la, si hivyo usipokee pesa yake na uimuoe, tafuta umpendaye uishi kwa amani.
 
Back
Top Bottom