Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,272
- 114,524
Huyo dogo msimuaminiHahaha 😂, basi Intelligent businessman huwa amenipotosha maana anakuita sope sijui shombe shombe.
Huyo dogo msimuaminiHahaha 😂, basi Intelligent businessman huwa amenipotosha maana anakuita sope sijui shombe shombe.
Sipingi n mtazamo wakoSimp detected
Wana JF wengi wanamwamini huyu kijana eti wanasema si mkorofi na hajawahi kuingia kwenye mzozo na yeyote humu.Huyo dogo msimuamini
😂😂😂😂kwenye kikao kesho ukae karibu na spika.
Ko wee kuwa na huo weupe wa mchongo usiokua na nuru, ndo unajiona bonge la bwana.Kuna pisi nilichukua namba kwa ajili ya biashara, kesho yake nasikia mtaani kashatangaza nimemchezea na kumuacha, hayo maneno aliniambia dada mmoja tunaheshimiana sana, nikaambiwa tena na mtu mwingine. Na ako na sura pasono mweusi tiii chuma cha mjerumani.
😂😂😂😂😂Wazazi tuweni makini,wamerudi likizo,tumewapa simu sisi wenyewe na utakuta tunachat nao humu mambo ya laana tulahi😅😅
Sikuhizi nimekua mvivu kusoma nyuzi gazeti. Naomba samare pulllliiiiiiiiiiiiiiizz!
😂 kwa weupe upi nilionao?Ko wee kuwa na huo weupe wa mchongo usiokua na nuru, ndo unajiona bonge la bwana.
Ila mzungu pori una shida weyee. Lol
😂😂😂😂😂
Nilikuambiaje siku ile.😂 kwa weupe upi nilionao?
Huyo dogo anao mzozo na mimi na kuna siku ntamfua bila ya sabuni mpaka mje mmpost na kinjiwa cheupe, ajichanganye aone n vile ananikwepa sana huyu Intelligent businessmanWana JF wengi wanamwamini huyu kijana eti wanasema si mkorofi na hajawahi kuingia kwenye mzozo na yeyote humu.
Nadhani slogan yake "no malice to nobody" ndo optical illusion kwa watu.
Siku gani hiyo mkuu na uliniambia nini?Nilikuambiaje siku ile.
Si unaona bibie cocastic wangu anasema unaringia weupe wako.Siku gani hiyo mkuu na uliniambia nini?
Kwanza siringi, pili mimi sio mweupe huyo ni hila zake tu baada ya kushindwa kwenda misa ya kwanza.Si unaona bibie cocastic wangu anasema unaringia weupe wako.
😂😂😂😂.
Hsta mm nashangaa kama ww ulipita shule lengo la andiko lako n nn?? Eti nilipass hahaa kuwa fm 5 tayarbamejioona ni sawa wale ndg wakifika kambinini wanapiga picha ety ss wanajeshi kumbe wamenda kufundishwa adabu waliozikosa kwaoUnahitaj tukusaidie nini?
Nahofia kwamba huyo mpenzi wangu anaweza akaniacha kisa maneno ya watu juu yako.Kwanza siringi, pili mimi sio mweupe huyo ni hila zake tu baada ya kushindwa kwenda misa ya kwanza.
Maneno yapi hayo mkuu huyo ni wako peke yakoNahofia kwamba huyo mpenzi wangu anaweza akaniacha kisa maneno ya watu juu yako.
Maneno yanayosema 'Half american ni mzungu'.Maneno yapi hayo mkuu huyo ni wako peke yako