Na wewe uko na sura ya kishombe shombe, ukamwacha binti ako na sura nyeusi kama kunguru.Na ako na sura pasono mweusi tiii chuma cha mjerumani.
Mkuu uko sawa kweli Sasa nini mbaya mwanaume kumtongaza na kumtaka mwanamke?Binafsi huwa sipendi kutongoza tongoza na hata nikivutiwa na msichana huwa sikurupuki kumtongoza hadi nione red flag kuwa nayeye anavutiwa na mimi lengo ni kuondoa kero na aibu za kutangazwa kwa watu
Sasa huyu msichana nimesoma nae o-level na kiukweli nilikuwa navutiwa nae ila sikuwahi kumwambia japo alikuwa anaonekana kuvutiwa nami pia. Hadi tunamaliza Form4 hatukuwahi kuongea inshu za mapenzi
Mimi nilifaulu kwenda form5 yeye hakufanikiwa kupass sasa juzi kati narudi kitaa akanifungukia kuwa angetamani kuwa namimi ila hakusema kinaga ubaga alisema kwa mafumbo mimi nikampa moyo usiwaze na kwakuwa tulikutana tu njiani kusalimiana kila mtu akajua Mambo yake
Basi nikamcheki kwa sms tukachati na kumuuliza kuhusu lile alosema akawa hakukubali wala hakukataa akabaki katikati. Sasa kilichonikera kesho yake naenda kwa mashkaji kupiga story mbili tatu nakuta kila mtu anayo habari kuwa eti nimemtongoza na namtaka aiseeh nimejisikia vibaya Sana
Yani nilikuwa nakaribia kumuelewa na kumpenda lakini ghafla nimemkinai sitaki hata kumuona sijui wasichana wakoje
SijaelewaSio mbaya ila kaniudhi kunitangaza kwa mashkaji zangu lengo lake nini
Na uki zingatia wewe ni nusu albino, basi lazima uchanganyikiwe.Kuna pisi nilichukua namba kwa ajili ya biashara, kesho yake nasikia mtaani kashatangaza nimemchezea na kumuacha, hayo maneno aliniambia dada mmoja tunaheshimiana sana, nikaambiwa tena na mtu mwingine. Na ako na sura pasono mweusi tiii chuma cha mjerumani.
Mkuu ushatomba wanawake wangapi so far?Kwanini anitangaze baada ya kumtongoza na wakati kanianza mwenyewe? Kumtongoza sio kitu mbaya ila mbaya ni kunitangaza baada ya kumtongoza
Duh nyie simps ndo mnafanya mpaka mamon'go wanaringa skuiz mtaanKwangu ke yeyote ambae hajavuka 40 ni pisi
Bado sana dogo ongeza body countsWatatu
Jaribu kuwa mwanaume basi uwache usenge, mwanaume kuongea hivyo ni dalili mbaya wanaume wenzio unatutia aibu shenzi kabisaBinafsi huwa sipendi kutongoza tongoza na hata nikivutiwa na msichana huwa sikurupuki kumtongoza hadi nione red flag kuwa nayeye anavutiwa na mimi lengo ni kuondoa kero na aibu za kutangazwa kwa watu
Sasa huyu msichana nimesoma nae o-level na kiukweli nilikuwa navutiwa nae ila sikuwahi kumwambia japo alikuwa anaonekana kuvutiwa nami pia. Hadi tunamaliza Form4 hatukuwahi kuongea inshu za mapenzi
Mimi nilifaulu kwenda form5 yeye hakufanikiwa kupass sasa juzi kati narudi kitaa akanifungukia kuwa angetamani kuwa namimi ila hakusema kinaga ubaga alisema kwa mafumbo mimi nikampa moyo usiwaze na kwakuwa tulikutana tu njiani kusalimiana kila mtu akajua Mambo yake
Basi nikamcheki kwa sms tukachati na kumuuliza kuhusu lile alosema akawa hakukubali wala hakukataa akabaki katikati. Sasa kilichonikera kesho yake naenda kwa mashkaji kupiga story mbili tatu nakuta kila mtu anayo habari kuwa eti nimemtongoza na namtaka aiseeh nimejisikia vibaya Sana
Yani nilikuwa nakaribia kumuelewa na kumpenda lakini ghafla nimemkinai sitaki hata kumuona sijui wasichana wakoje
Sijui lengo lako ni lipi kuja kutangaza huku kuwa umetongozwa na mwanamke, kadri unavyojieleza ndio unavyozidi kuonekana mshamba WA mapenzi, inaonekana kutongozwa ni kitu Cha ajabu sana kwenye maisha yako, try to be smart and gentlemen bro, hayo mambo ni kawaida mjini,Kwanini anitangaze baada ya kumtongoza na wakati kanianza mwenyewe? Kumtongoza sio kitu mbaya ila mbaya ni kunitangaza baada ya kumtongoza
Mamong'o ndio nini? Mwanamke n mwanamke tuDuh nyie simps ndo mnafanya mpaka mamon'go wanaringa skuiz mtaan
ShenziNa uki zingatia wewe ni nusu albino, basi lazima uchanganyikiwe.
Mimi sio shombe mkuuNa wewe uko na sura ya kishombe shombe, ukamwacha binti ako na sura nyeusi kama kunguru.
Hongera maana umefanya vile inafaa maana mngezaa mtoto mwenye madoa meupe na meusi kama paka wa Zanzibar.
Kenge majiShenzi