Huyu Msichana ananisumbua akili yangu

Huyu Msichana ananisumbua akili yangu

Yani Message anazijibu kwa mariingo sometimes ana soma alafu ana kausha nampiga mistarii wiki ya pili hii.. alafu sasa ni mzuri kweli yani nimemuuliza kama ana boyfriend ataki kunipa jibu ...

Yan hata simuelewi...wakina dada hembu nisaidien kimawazo.

Mistari mikavu bila ngawira utalalapo mnama.
 
Yani Message anazijibu kwa mariingo sometimes ana soma alafu ana kausha nampiga mistarii wiki ya pili hii.. alafu sasa ni mzuri kweli yani nimemuuliza kama ana boyfriend ataki kunipa jibu ...

Yan hata simuelewi...wakina dada hembu nisaidien kimawazo.

Domo zege.
 
Wewe dogo fuatilia maisha acha kupoteza time yako bure!!
Kama vipi achana na Facebuku itakupotezea malengo yako bure na hivyo Vitoto vyenzio!!
 
Magufuli yupi ??wa Raisi wa Kuwait ni Saddam Hussein au yule Magufuli Kidevu wa Kupiga Push up wakati makalio yapo juu juu 😅

Sadam aliwahi kuiteka Kuwait na kuitawala nadhani ilikuwa mwaka 1991 na ndio ikapelekea Bush na wenzake kuishambulia Iraq
So,kusema Sadam aliwahi kuwa raisi wa Kuwait ni sawa tu...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom