Majigo
JF-Expert Member
- Feb 23, 2012
- 5,519
- 1,832
Yaan mpaka namkumbuka mpenz wangu wa zamani, kwa vitimbi vya huyu wa sasa!
Ni Mwaka Na Nusu Sasa Tangu Huyu Demu Anitongoze,Nakumbuka Wakati Huo Nilikuwa Zangu nangoja msururu wa watu kwenye ATM, sasa Yeye akawa mbele, Akawa Anajigusisha Makusudi Wowowo Lake Kwenye Dushelele Langu, Mpaka Mdudu Akavimba!
Kuona ari mbaya nikaamua kuchomolea shati langu nililochomekea ili nisiadhilike, Nashukuru tukamaliza Salama.
Ila Wakati Wa Kuondoka Akaniomba Lift, Sijui Nini Nikajikuta Nimempa Mpaka Namba Yangu Ya Simu(Akautumia Mwanya Huo Kunidanganya Na Kunitongoza)!
Baasi Toka Siku Hiyo Amekuwa Mtu Wa Kunihadaa Tu, Nikimuudhi Kidogo, Anasema Mwanamke Anabembelezwa Kwa Vocha Na Hela Ya Saluni!
Nimechoka kwa Manyanyaso, Maana Hata Mzigo Wenyewe Hanipi, Eti Yeye bado Bikra!
Jamani Si Ananitumia kwa maslahi yake binafsi huyu?
Ni Mwaka Na Nusu Sasa Tangu Huyu Demu Anitongoze,Nakumbuka Wakati Huo Nilikuwa Zangu nangoja msururu wa watu kwenye ATM, sasa Yeye akawa mbele, Akawa Anajigusisha Makusudi Wowowo Lake Kwenye Dushelele Langu, Mpaka Mdudu Akavimba!
Kuona ari mbaya nikaamua kuchomolea shati langu nililochomekea ili nisiadhilike, Nashukuru tukamaliza Salama.
Ila Wakati Wa Kuondoka Akaniomba Lift, Sijui Nini Nikajikuta Nimempa Mpaka Namba Yangu Ya Simu(Akautumia Mwanya Huo Kunidanganya Na Kunitongoza)!
Baasi Toka Siku Hiyo Amekuwa Mtu Wa Kunihadaa Tu, Nikimuudhi Kidogo, Anasema Mwanamke Anabembelezwa Kwa Vocha Na Hela Ya Saluni!
Nimechoka kwa Manyanyaso, Maana Hata Mzigo Wenyewe Hanipi, Eti Yeye bado Bikra!
Jamani Si Ananitumia kwa maslahi yake binafsi huyu?