huyu mnyama gani


gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
409
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 409 180
ndio kama unaweza mi sina kupenda
hivi wewe mwanaume mzima lakini?mbona unatabia za kike hivi....mapunguwani wanaazaga kama wewe hivo....baradhuli mkubwa wewe��Unajua hata kupenda ni nini?au unaropokwa tu!!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,344
Likes
6,357
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,344 6,357 280
hivi wewe mwanaume mzima lakini?mbona unatabia za kike hivi....mapunguwani wanaazaga kama wewe hivo....baradhuli mkubwa wewe😠Unajua hata kupenda ni nini?au unaropokwa tu!!
Safi sana....maana ana hashuo huyo kama kuku anaetaka kutaga...au mimba ya paka...
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,897
Likes
409
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,897 409 180
hivi wewe mwanaume mzima lakini?mbona unatabia za kike hivi....mapunguwani wanaazaga kama wewe hivo....baradhuli mkubwa wewe😠Unajua hata kupenda ni nini?au unaropokwa tu!!
poa mi nnakuripoti kwa mods
 

Forum statistics

Threads 1,263,352
Members 485,844
Posts 30,148,858