Huyu Mchezaji Hajui Kuandika Mkataba Atauelewa kweli?

ESPRESSO COFFEE

JF-Expert Member
Sep 6, 2014
3,317
2,000
Wakuu Wasalaamu.....!!!

Leo nimeona mchezaji Kutokea Toto African akisign mkataba wa kujiunga na AZAM FC kwa mkataba wa miaka 2...Anaitwa WAZIRI JUNIOR lakini chakushangaza ni jinsi alivyokuwa akisign mkataba wake huku akiwa amezungukwa na Watu

Amesign kwa kutumia Dole gumba...Na hii sahii hutumiwa na wale watu wasio Jua kusoma na kuandika ndio huchovya kidole gumba kwenye wino na kuweka sehemu ya sahihi!

Sasa swali ninalo jiuliza ni Je huyu mchezaji kama hajui kusoma na Kuandika Je mkataba wake atakuwa ameuelewa kweli au ndio wale huja kusumbua watu kwa mikataba?
2017-06-05+21.27.34.png
 

natoka hapa

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
8,354
2,000
Kipaji kina nguvu kuliko makaratasi tulisoma shule.
Kama una pesa kusoma ukiamua hata leo unaanza.

Dole gumba halina maana mtu hajui kusoma, ni vema ukatambua alama za vidole vyako hazifanani na mtu yeyote ndio maana ukiweka dole gumba hakuna wa kufoji, sahihi yako inaweza kuigizwa na mtu mwingine.
 

schneider

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
774
1,000
Bila shaka we ni mfuatilia michezo ambaye ukupitia kucheza.

Dole gumba linaanza kuwekwa toka ligi ya daraja la nne.
 

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
736
195
Kwenye hii mikataba ya uswahilini huwa ni combination ya sign na dole gumba. Ndiyo common practice.
 

nanjinji

Senior Member
Mar 23, 2017
151
250
Wakuu Wasalaamu.....!!!

Leo nimeona mchezaji Kutokea Toto African akisign mkataba wa kujiunga na AZAM FC kwa mkataba wa miaka 2...Anaitwa WAZIRI JUNIOR lakini chakushangaza ni jinsi alivyokuwa akisign mkataba wake huku akiwa amezungukwa na Watu

Amesign kwa kutumia Dole gumba...Na hii sahii hutumiwa na wale watu wasio Jua kusoma na kuandika ndio huchovya kidole gumba kwenye wino na kuweka sehemu ya sahihi!

Sasa swali ninalo jiuliza ni Je huyu mchezaji kama hajui kusoma na Kuandika Je mkataba wake atakuwa ameuelewa kweli au ndio wale huja kusumbua watu kwa mikataba? View attachment 519873
Mkuu wewe ndio umeonesha "upumbavu" wa hali ya juu kabisa katika suala hili
 

HesabuKali

JF-Expert Member
Jan 4, 2016
2,065
2,000
Kuhusu kusoma usipate tabu huyu kijana anajua na kashafika mpaka kidato cha 4, kuhusu dole gumba ni dhahiri bado hujui umuhimu wake kwenye mikataba na ukijua utajicheka mwenyewe.
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
8,574
2,000
Wakuu Wasalaamu.....!!!

Leo nimeona mchezaji Kutokea Toto African akisign mkataba wa kujiunga na AZAM FC kwa mkataba wa miaka 2...Anaitwa WAZIRI JUNIOR lakini chakushangaza ni jinsi alivyokuwa akisign mkataba wake huku akiwa amezungukwa na Watu

Amesign kwa kutumia Dole gumba...Na hii sahii hutumiwa na wale watu wasio Jua kusoma na kuandika ndio huchovya kidole gumba kwenye wino na kuweka sehemu ya sahihi!

Sasa swali ninalo jiuliza ni Je huyu mchezaji kama hajui kusoma na Kuandika Je mkataba wake atakuwa ameuelewa kweli au ndio wale huja kusumbua watu kwa mikataba? View attachment 519873
Kila mkataba una sehemu ya dole gumba hata uwe profesa.Ile ndo inathibitisha ni wewe maana ni fingerprint.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom