Huyu Kipanya anazidisha sasa

Huyu Kipanya anazidisha sasa

[emoji41]
A%2B%20Gallery_11.jpeg
 
Kuna vijiji umeme umepita ila wao hajaungiwa na hawaruhusiwi kuunga kwani sio wao, mfano Maroroni Arusha umeme umepita ila umeenda kijiji cha pili, so huenda kuna scenario hiyo pia vijiji vingine
Yaani una maanisha hawaezi kuunganishiwa kwasababu hauwahusu, japokuwa umepitia kwenye makazi yao?
 
Wanaangalia maombi ya wanakijiji wanafika wangapi huwezi kupeleka transformer sehemu Inawateja wawili

Hapo kuna rushwa sana kwenye Huu mfumo wa umeme vijijini
Kipaumbele wanapewa waliotoa rushwa mfn mjomba wangu amepiga wiring nyumba yake mwaka juzi na aliomba kuunganishwa ila hakuna kitu na nguzo ipo mita Mia tu
Kwanini sasa wengine waungiwe na wengine wasiungiwe??
 
Teh teh teh....
Sijaona kosa la kipanya, labda familia inataka kuomba fedha kutoka kwa mtoto wao. Maana wamefurahi.
Au umeme umepita kuelekea eneo jingine na hawaruhusiwi kuunganishiwa kwa kuwa haujapoozwa.
 
Nje ya box labda Kipanya ana maanisha umeme umepita lakini wananchi wanaishi nyumba za udongo na nyasi na hawana uwezo kulipa 20,000/= ili waunganishewe umeme. Hivyo basis ni muhimu kuwa na maendeleo ya watu kabla ya maendeleo ya vitu. Bahati mbaya Jiwe anapenda maendeleo ya vitu na hana allergy na maendeleo ya watu.
 
Back
Top Bottom