Huyu Jerry Muro ana matatizo gani jamani?

Huyu Jerry Muro ana matatizo gani jamani?

Hoja zangu ni mbili tu.

Kwanza kwa kuwadhalilisha wenyeji wa Dar es salaam yaani wazaramo.

Eti wewe hupigi maneno kama mzaramo!!

Halafu ukaishia kuongea kuliko hata huyo mzaramo mwenyewe.

Pili kwa kumdhalilisha mlemavu wa ngozi na kumfanya ni mtu wa tabaka la chini....

Hili ndio baya zaidi kwani tuko katikati ya vita dhidi ya mauaji ya albino halafu kiongozi wa timu kubwa Afrika mashariki na kati unamdhalilisha albino?


Kwa hayo mawili tu itoshe kusema Muro ajiuzulu.


N.B

Mimi ni mwanayanga daima toka kipindi kilee ambapo Mbezi palikuwa na shamba letu la mikorosho na miembe.
 
Mkuu Huwa Kabla Sijaanzisha UZI Humu Huwa NAJIRIDHISHA Kwa Kila Pande Na Sikurupuki. Nilipoandika Kuwa Ana Masters Degree Ya Public Administration Sijakosea Kwani Ni Kweli Huyo Msemaji Wa Yanga Alihitimu Mwaka Juzi Na Hiyo Kozi. Na Kwakuwa Umenichokoza Labda Pia Nikuambie Tu Kuwa Jerry Muro Hajasomea UANDISHI Wa HABARI Popote Bali Alisomea Hayo Hayo Masuala Yake Ya Utawala. Kwa Uthibitisho Zaidi Mtafute Mwenyewe AKUTHIBITISHIE. Na Siku Nyingine Muwe Kwanza Mnasoma CONTENT Nzima Ya UZI Na Pia Kujua CONTEXT Yake Ili Unaponihoji Nijue Kuwa Nahojiwa Na MTAALUMA Na Siyo Just A POPOMA.

#Hawa watu wenye hizi ngozi ni matatizo makubwa ndiyo maana tunawasaidia kuwalinda
Mkuu haya maneno hayavumiliki wala kukubalika. Kama unaweza (au mwingine yoyote) naomba uunganishe na wana harakati na uongozi wa wenye ulemavu wa ngozi kwa hatua zaidi!
 
Simshangai jerry muro kwani ndio tabia za wana ccm kuropoka,
 
Ingekuwa vyema kama ungemhoji on the spot, kitendo cha kukimbilia jf na id yako fake ni kuendelea kuonesha uoga na kuto kujiamini kitaaluma mbele ya jerry muro, pia ni kiherehere na umbea ndio umeweka mbele . Kifupi ni kwamba wasomi hatuto zingatia andiko lako
 
Haya ni maneno ya kawaida sana toka kwa makada wa CCM...
 
Mm ni Yanga damu lkn kwa hili napingana nalo kwa nguvu zote,kuna kitu kitakuwa hakiko sawa katika ubongo wake.
 
Kisaikolojia atakuwa hayuko Ok,kuna 2,aidha aliwah kutendwa na mke au mpenzi aliyempenda sana,au ile kes iliathr ubongo
 
Hili la kunyanyapaa wenye ulemavu wa ngozi litamfikisha pabaya.
 
Mkuu Huwa Kabla Sijaanzisha UZI Humu Huwa NAJIRIDHISHA Kwa Kila Pande Na Sikurupuki. Nilipoandika Kuwa Ana Masters Degree Ya Public Administration Sijakosea Kwani Ni Kweli Huyo Msemaji Wa Yanga Alihitimu Mwaka Juzi Na Hiyo Kozi. Na Kwakuwa Umenichokoza Labda Pia Nikuambie Tu Kuwa Jerry Muro Hajasomea UANDISHI Wa HABARI Popote Bali Alisomea Hayo Hayo Masuala Yake Ya Utawala. Kwa Uthibitisho Zaidi Mtafute Mwenyewe AKUTHIBITISHIE. Na Siku Nyingine Muwe Kwanza Mnasoma CONTENT Nzima Ya UZI Na Pia Kujua CONTEXT Yake Ili Unaponihoji Nijue Kuwa Nahojiwa Na MTAALUMA Na Siyo Just A POPOMA.

Pamoja na kwamba, unajiita mnyarwanda lakini katika hili nakubaliana na ww kuwa Jeri mulo alichofanya ni kitendo cha kulaaniwa kabisa

Kwa hali ya kawaida, hata kama amekuudhi kiasi gani hupaswi kumdhihaki mtu kwa ulemavu wake....

labda kwa kuwa jeri ni shoga alikuwa anawashwa makalioni akajikuta anaropoka hayo......
 
Mzinguaj huyo jamaa kaishi sana uswahilin maeneo ya kiwalan.
 
Tatizo ni Yanga kuajiri watu wabovu wasio na adabu.Kila siku anaongea utumbo na bado wanamvumilia.Hata yeye anaweza pata ulemavu mda wowote,hata hivyo anaulemavu wakutojielewa a.k.a utaahira.
 
Back
Top Bottom