Na sio anatoka gizani anaenda mwangani?Hawezi kuwa sahihi
Yaani mtu atoke mwangani aende gizani,anakuwaje timamu?
Soma alichoandika
Hebu soma tena hiyo mada naona umeenda 👈👉Unahama ukristo kwenda uislam ni sawa na kuhama nuruni kwenda gizani bora angebaki vuguvugu tu
Yupo sahihi maana waarrabu hawajajenga shule,chuo au hospitali hapa Tanzania. Misaada yao ni misikiti mkilalamika watachimba kisima cha maji kwa ajili ya kutawadhia. Karibu Katoliki.
Sasa dhehebu lenyewe liwe la uongo halafu watu wake wawe wakweliNa sio anatoka gizani anaenda mwangani?
Soma alichoandika
RC ndiyo dhehebu lililobaki la wasema kweli.
Umeona wapi waislamu wanasema kweli ?
Muislamu akiulizwa Tu hualali WA kitimoto ndani ya quran mtabishana mpaka Kesho?😸😸😸
Inawezakana vipi Giza likawa ndani ya Nuru ?Sasa dhehebu lenyewe liwe la uongo halafu watu wake wawe wakweli
Yawezekanaje?
GIza hujitenga na nuruInawezakana vipi Giza likawa ndani ya Nuru ?
Si kivuli hicho.?Inawezakana vipi Giza likawa ndani ya Nuru ?
Mchanganuo wetu unakuaje.GIza hujitenga na nuru