Huyu jamaa anajua ku'penatrate sijawahi ona.!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jamaa anajua ku'penatrate sijawahi ona.!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Aug 3, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Lowasa akikabidhi tende kwa mashekh wa Monduli.
    Picha kwa hisni ya Issa michuzi Blog.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,592
    Likes Received: 20,017
    Trophy Points: 280
    Ameshasema LIWALO NA LIWE!! ni lazima 2015 achukue nchi na kampeni yake ya kutoa hongo kila kona nchini ili kununua KULA ameianza mapema kabisa, hataki kuchelewa.

     
  3. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    hiyo heading yako ilinitisha mkuu........... its ambigous!!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,592
    Likes Received: 20,017
    Trophy Points: 280

    hahahaha lol! umeona eeh! hata mimi nilidhani ni mdada kaanzisha hii sredi :):) kumbe ni njemba Ndibalema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ahahahaah! mkuu hii ingekuwa kule jukwaa la wakubwa ndio ungestuka lakini huku haina haja ya kustuka kabisa kaka.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,592
    Likes Received: 20,017
    Trophy Points: 280
    Unachosema ni kweli kabisa Mkuu lakini kuna wageni hapa kila siku ambao hawakawii kutundika mambo ya kikubwa popote pale :):) si unajua kuku mgeni......

     
  7. b

    bdo JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,516
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    Hapa sioni comment ya udini au kwa kuwa ni mlo au swadaka?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Camouflage ingekuwa choice nzuri zaidi...
    Mla vya wenzie na vyake huliwa atii!
     
Loading...