APEFACE
JF-Expert Member
- Oct 1, 2016
- 6,213
- 12,453
Jipe moyoHapo umejizungumzia wewe mkuu. Kwa viwango vyako ndio huwezi kumpata but sio kwa viwango vyangu.
In this life it's all about levels
Jipe moyoHapo umejizungumzia wewe mkuu. Kwa viwango vyako ndio huwezi kumpata but sio kwa viwango vyangu.
In this life it's all about levels
Unadhani madem wa vingunguti ni wa kila mtu kijana??Hapo kwa huyo demu hutoboi hata utumie ndumba, labda mademu wa huko Vingunguti.
Wana kuita boyka wa vingungutiUnadhani madem wa vingunguti ni wa kila mtu kijana??
Kama uliwaza hivyo basi nachelea kusema "you are wrong"
Pisi za vingunguti kwanza ni kali, wajanja, sio kwa ajili ya malofa, na pisi zote ni kitengo.
Cc Poor Brain
Intelligent businessman
Mbona Ke aina hao wamejaa tele uswahilini huku huwa tunawaita "kuku wa kienyeji"? Watamu balaa kuliko hao wa vikorombwezo vingi ila ndani hamka kitu.Nimependa Hilo trako mkuu na ngozi laini ya matako na miguu.
Umaskini una namna nyingi ya kurudi kwa mhanga wake wa zamani.Nimesha mdm tayari. Ni Mganda yupo Kampala.
# Nilizaliwa kwa ajili ya kufanya starehe.
# I am living my life to the fullest
Na siku ukipata gono au ukimwi uje utuambie pia you take pill 💊 for fullest au unapate penadu injection for fullestNimesha mdm tayari. Ni Mganda yupo Kampala.
# Nilizaliwa kwa ajili ya kufanya starehe.
# I am living my life to the fullest
Natumia kondomu.Na siku ukipata gono au ukimwi uje utuambie pia you take pill 💊 for fullest au unapate penadu injection for fullest
Hebu tuwekee picha ya huyo mrembo mke wako hapa tukujazie sifa kwa hilo chaguzi la macho yako.Huyo wa kawaida sana ukimuona mke wangu je?
Au sioUnadhani madem wa vingunguti ni wa kila mtu kijana??
Kama uliwaza hivyo basi nachelea kusema "you are wrong"
Pisi za vingunguti kwanza ni kali, wajanja, sio kwa ajili ya malofa, na pisi zote ni kitengo.
Cc Poor Brain
Intelligent businessman
Nimesha mdm tayari. Ni Mganda yupo Kampala.
# Nilizaliwa kwa ajili ya kufanya starehe.
# I am living my life to the fullest