Angekuwa Bongo huyu angekuwa RC kabisaKwani nayeye ni mh DC...🤔
"Uzuri wa Mtu upo machoni pake mwenyewe"Nimesha mdm tayari. Ni Mganda yupo Kampala.
# Nilizaliwa kwa ajili ya kufanya starehe.
# I am living my life to the fullest
Shida angezoa na ukimwi.Angekuwa Bongo huyu angekuwa RC kabisa
Akisha kukuunga kwenye grid uje hapa utuambie unatumia ARV zipi: zile za vidonge au sindanoNimesha mdm tayari. Ni Mganda yupo Kampala.
# Nilizaliwa kwa ajili ya kufanya starehe.
# I am living my life to the fullest
Hawezi mpata anatuchora tu hapa..labda ampigie punyeto tu.Akisha kuunga kwenye grid uje hapa utuambie unatumia ARV zipi: zile za vidonge au sindano