jojipoji koromije
JF-Expert Member
- Mar 22, 2017
- 1,127
- 1,635
Naunga mkono hoja. Tajiri wa kweli hapigi picha na hela. Angalia akina Mzee Bakhresa, Mo, GSM, matajiri wa madini huko Arusha. Hakuna siku utaona wanafanya ujinga huo. Huyu Godlove atakuwa anafanya Money Laundering. Achunguzwe na Mamlaka aonyeshe chanzo cha mapato yake, ulipaji kodi wake na wateja wake wanaompa hizo hela za burebure!! Anaharibu vijana ambao wanaona kuna njia fupi za kupata pesa badala ya kufanya kazi kwa bidii.Kweli Wakuu ni lazima tuhoji huyu Chief Godlove na hela zake za maonyesho ana miradi gani ya kumuingizia hizo pesa za maonyesho ? Hatuna wivu lakini ni muhimu pia kujua, maana wenye hela huwa hawapigi nazo picha na kuweka mitandaoni. Tunachokiona mitandaoni ni bidhaa zao zinazowafanya waitwe matajiri lakini hawapigi picha na hela zao. Muhimu TRA Tanzania na vyombo vingine vilichunguze hili. Vijana wengi wanaathirika kisaikolojia wanavyoangalia hizi video na kejeli zake huyu Chief Godlove