Huyu bwana mdogo Mohammed bin Salman wa Saudi Arabia hatari

Huyu bwana mdogo Mohammed bin Salman wa Saudi Arabia hatari

620172118456551371820.jpg
[/
signature yako inafikirisha sana
 
Huyo amelikoroga. Hatabaki salama asilani; tena umri wenyewe ndio huo wa 32! Maisha yake bado marefu sana, alitakiwa ajenge mahusiano mema na wenzake kwenye familia, utawala, na ma-elites wa nchi. Hatusemi asiwachukulie hatua kali mafisadi ila kama hatua zenyewe ni visasi anajikaanga kwa mafuta yake mwenyewe.

Dunia ya leo analeta mambo ya kibedui! Hata hao US na Europe watamchoka mapema kuliko ilivyotarajiwa; njia ya Saddam inamhusu huyu; Ufalme wa Saudia unaenda kukomea kwa huyu.
 
...
Wataalam wa mambo ya kisiasa wanadai jamaa anataka kuleta mageuzi makubwa kwenye Kingdom na kufanya Saudia ifanane na Dubai.

Dubai makafir wanaruhusiwa. Sijui kama ataliweza hilo katika ardhi ya Mtume.
 
Dubai makafir wanaruhusiwa. Sijui kama ataliweza hilo katika ardhi ya Mtume.
Ardhi ya mtume ambapo Marekani wameikamata kabisa.
Ukoo wa kifalme wa Saudia yani uko tayari hata kukabidhi nchi kwa USA ( Makafir according to you).
Tofauti ya Saudia na Dubai ni kwamba dubai wanaruhusiwa hadharani wakati Saudia kuna wanaoruhusiwa nyuma ya mlango kama Wamarekani.
Umesikia juzi kawauzia Silaha wazidi kuua Waislam wenzao wa Yemen..
 
Nchi yenyewe ya kifamilia, sasa hapo si wanafungana ndugu kwa ndugu?
 
Hapo Mkuu hakuna masuala ya mageuzi ya uchumi hapo kuna Power Struggle katika familia ya Bin Saudh. Kwa taratibu huyu dogo hakutakiwa kumrithi baba yake mrithi wa ufalme alikuwa Crown prince Muhammad bin Nayef na kwa karibu karne moja ya utawala huu utaratibu wa kurithiana madaraka ulikuwa unafanyika bila mgogoro wowote. King Salman ambaye kwasasa ndio mfalme wa Saudi Arabia amekiuka utaratibu huo kwa kumteua mtoto wake awe mrithi wake. Ukoo wa kifalme wa Saudh Arabia kwa idadi wanafikia elfu kumi na tano na wengi wamechukizwa na hatua ya King Salman kukiuka taratibu hizo.
Huyu dogo ana dalili zote za kuwa Dictator kwani akiwa Waziri wa Ulinzi ameliingiza taifa hilo kwenye vita dhidi ya Yemen ambapo maelfu ya raia wa Yemen wameuawa katika vita hivyo. Amejaribu kuitisha na kuvamia taifa la Qatar lakini ameshindwa.
Hatua aliyofikia kwasasa ya kukamata wana wafalme wanaompinga ndio imekuwa mbaya zaidi kwani kwa muda wa masaa 48 wana wafalme wawili wameuawa mmoja kwa ajali ya ndege ya helicopter na mwingine aliyekuwa mtoto wa King Fahd alipigwa risasi na kuuwawa baada ya kukataa kutiwa nguvuni.
Kwa kifupi tutarajie nchi ya Saudh Arabia kuwa Syria ama Iraq nyingine.
Maelezo ya kina na yaliyoshiba. Ila hawkawii kusema ni makafir wa kimagharib wanachochea tena vita yenyewe imetokea kule jikoni hasa kwenye kiini cha dini. Kazi ipo.
 
Waarabu hawaaminiki kama wao kwa wao hawaaminiani. Muda ni mwalimu mzuri
 
Ana miaka 32 tu. Ni jumamosi iliyopita kawakamata top figure nchini Saudi Arabia Na kuwasweka ndani miongoni mwao mabilionea Al Waleed Na maafisa was ngazi za juu jeshini kwa kashfa za kifisadi.

Mohammed bib Salman ni jasiri siyo muoga na aangalii sura. Ana elimi nzuri. Ametawazwa kuwa mrithi wa baba yake aking Salman.

Wataalam wa mambo ya kisiasa wanadai jamaa anataka kuleta mageuzi makubwa kwenye Kingdom na kufanya Saudia ifanane na Dubai.

Nimeeanza kumfuatilia kwa karibu Sana huyu dogo

Elungata Pohamba
Allah atamjalia
 
Ana miaka 32 tu. Ni jumamosi iliyopita kawakamata top figure nchini Saudi Arabia Na kuwasweka ndani miongoni mwao mabilionea Al Waleed Na maafisa was ngazi za juu jeshini kwa kashfa za kifisadi.

Mohammed bib Salman ni jasiri siyo muoga na aangalii sura. Ana elimi nzuri. Ametawazwa kuwa mrithi wa baba yake aking Salman.

Wataalam wa mambo ya kisiasa wanadai jamaa anataka kuleta mageuzi makubwa kwenye Kingdom na kufanya Saudia ifanane na Dubai.

Nimeeanza kumfuatilia kwa karibu Sana huyu dogo

Elungata Pohamba
Ile kingdom ingeendelea ilivyo lazima wangeangukia pua. Radical Salafin islam which the kingdom has been promoting, is the source of all extremism
 
Huyu kulia ndio Mohd Bin Seleiman huyu kushoto sio baba yake ni Mohd Bin Naif ni binamu yake ambaye alikuwa crown prince na waziri wa mambo ya ndani wakamtoa kapewa yeye na baba yake ambaye ni mzee mwenyewe anaitwa Seleiman.
Na baba yake haitwi suleiman, anaitwa Salman
 
Back
Top Bottom