Huyu bwana mdogo Mohammed bin Salman wa Saudi Arabia hatari

Huyu bwana mdogo Mohammed bin Salman wa Saudi Arabia hatari

Ugomvi mkubwa ni kwamba huyu ni mtoto wa mke wa tatu wa mfalme Salman aitwae Fahda.

Ana ndugu zake watano wanaomfuata kwa kuzaliwa.

Kama ujuavyo mtoto wa mke wa tau yupo mbali sana na kiti cha ufalme.
Shukrani Mkuu umefafanua vizuri sana. Hata mimi nilkuwa najiuliza Mfalme mwenye 80+ hana wakubwa zake na huyu dogo hadi dogo atwae kiti? Mfalme naye alipaswa japo ku-maintain utaratibu waliorithi kwa baba yao kwamba kila mwanae wa kiume arithi badala ya kubagua. Hii ingeleta heshima.
 
Lokapu
DOVKp9gXkAAEvdq.jpg:small

Angalia Ndege ya huyo bilionea aliyepo Rupango. Hiyo ndege Boieng 747 imetengenezwa kuchukua abiria 500 yeye alikuwa akitumia kwa safari yake binafsi
 
kuna kipindi mme wa kim kardashian alifirisika madeni kibao,mpaka akawa anatangaza mitandaoni,
huyu jamaa akamwambia,kama vipi naona usiku mmoja tu na mkeo kim kardashian ntalipa dola milioni 10,
karibi bilion 25 za kibongo kama sikosei,
wazungu waliandamana kwamba kawadhalilisha,
uhongoji gani huo,
haikujulikana kama mmewe kim aliridhia,

lakini hali yake ya kiuchumi iliimarika tena sasa sijui kama alimpandisha ndege wife kwa siri kwenda kwa huyu prince
Alianza kuchangia na mashabiki zake walianza anya donation.
In reality alikuwa pesa yake kaiwekeza kwenye projects ambazo zilikuwa hazijaanza kulipa hasa kwenye mavazi yake yale yanafanana mavazi ya misukule
 
Back
Top Bottom