Huyu binti ananipa majaribu makubwa

Huyu binti ananipa majaribu makubwa

Huwezi izo kazi waachie mabaaria unaingiza dole unashindwa kumfukua tope? Mwonyeshe video moja yenye maudhui ayo muandae kama unamla mle kama umli wPe cinnection mabaria, ila ni tabia mbaya na kinyume na maadili ila kama anataka mpe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mh 2020 bado kuna kaujinga ... Mbona unamdhalilisha binty wa watu? "Mwanaume rijali ni ule anaejua kutunza siri na kuvumiliana na mwenza"
 
Sodoma na gomora sema hapana!! Hata mbingu zitatetemeka
 
Kikao ndo kiko peak sasa hivi
Dogo anasema hajafukuliwa tope bado anaogopa atakosa ajira za jeshi maana bado anatamani kuwa mwanajeshi
Karudi toka JKT MWAKA JUZI mwishoni baada ya kusota 2 yrs
Ila yote yawezekana unayoyasema yana ukweli
Philipo D. Ruzige,

Mwambie akiliwa tigo Mara moja moja, hatojulikana, kama una roho jasiri kidogo waweza pitisha ulimi wako kwenye tigo yake, lazma adate Bonde la Baraka
 
Back
Top Bottom