Huyu binti ananipa majaribu makubwa

Huyu binti ananipa majaribu makubwa

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Posts
4,580
Reaction score
7,955
Iko hivi; Kuna binti ni mpenzi wangu, ana sura mbaya ila mtoto mtundu na very romantic.

Anapenda sana kuchezewa kwenye tigo kiasi kwamba ukiingiza kidole ukitoa anakushika mkono umwingize tena, mtoto ana bonge la tako mpaka unashawishika kumwingilia nyuma ukipeleka machine tu anaruka anasema hajawahi kufanyiwa nyuma na anaogopa.

Kumchezea yuko tayari ila dushe hataki limpitie huko Suez
Mimi sijawahi kumkaza demu nyuma ila majaribu ya huyu binti yanaelekea kunishinda, hapa nawaza kumwacha ili nisije kujikuta namfira.

Dogo kasema nikimwacha atanitilia vurugu kazini maana ni work mate wangu
 
Mzee unataka kupita na crude oil.

Kiufupi tu:
1. Uandishi wako unaonesha unatamani sana kumfukua tipe huyo dada.

2.Inaonesha huyo dada nae ni mfukuliwa tope ila anakupimia. Ili ukianza kumfukua usije ukagundua ndio mchezo wake.

Hapo mmekutana mtamani tope na mfukuliwa tope mnaotegeana.

Btw, hivi kikao cha Membe na kamati ni saa ngapi[emoji16]

Cc. Zero IQ , tunasubiri mchango wako
 
Aisee embu jihadhari naye usimuache fasta just anza kumpotezea polepole japo ukianza kumpoteza anaweza kuamua kukutunuku tope aiseee ukianza uwoo mchezo ndugu kuuacha ni ngumu sana maana ni kma nyeto ukishafanya unajilaumu sana ila kabla hujafanya unakuwa unautamani sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kikao ndo kiko peak sasa hivi
Dogo anasema hajafukuliwa tope bado anaogopa atakosa ajira za jeshi maana bado anatamani kuwa mwanajeshi
Karudi toka JKT MWAKA JUZI mwishoni baada ya kusota 2 yrs
Ila yote yawezekana unayoyasema yana ukweli
Philipo D. Ruzige,
 
Aisee embu jihadhari naye usimuache fasta just anza kumpotezea polepole japo ukianza kumpoteza anaweza kuamua kukutunuku tope aiseee ukianza uwoo mchezo ndugu kuuacha ni ngumu sana maana ni kma nyeto ukishafanya unajilaumu sana ila kabla hujafanya unakuwa unautamani sana

Sent using Jamii Forums mobile app
We umewezaje kuacha?
 
Hako ni kajaribu kadogo sana, embu fanyia kazi mahitaji yake.
 
Pole sana kwa tatizo, ila mwambie ani inbox namba yake au sms nimpe ushauri na madhara yake. Pole sana ndugu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Huyo uoga unamsumbua! Anza na butt plug kuzibua chemba mdogo mdogo
 
Bonde la Baraka kweli umefika huku kaka
 
Mzee unataka kupita na crude oil.

Kiufupi tu:
1. Uandishi wako unaonesha unatamani sana kumfukua tipe huyo dada.

2.Inaonesha huyo dada nae ni mfukuliwa tope ila anakupimia. Ili ukianza kumfukua usije ukagundua ndio mchezo wake.

Hapo mmekutana mtamani tope na mfukuliwa tope mnaotegeana.

Btw, hivi kikao cha Membe na kamati ni saa ngapi[emoji16]

Cc. Zero IQ , tunasubiri mchango wako
Zero IQ
 
Back
Top Bottom